ปลอบใจตัวเองกันอย่างไร กับ  macpro ตัวใหม่ ที่ทำไม ราคา มันช่าง

4evagalz's picture
29
สำหรับ ผม ก็ เฮ่อ
เอาวะ อย่างน้อยสีขาวก็สวยกว่า ห้าๆๆๆ

ikok's picture
10285
ซื้อก่อน

ได้ใช้ก่อนครับ =)

Avogadro's picture
7
นี่เขาปรับสเปค และลดราคาลงอีกเหรอครับ

เว็บของไทยยังไม่เห็นปรับตามเลยครับ แต่ก้นับว่าเป็นข่าวดีที่ต่อไปเรื่องราคาคงไม่เป็นอุปสรรคอีกต่อไป

ikok's picture
10285
เว็บของไทย

นี่หมายถึงเว็บไหนครับ? ผมเข้า apple online store ไปเขาก็ลง macbook pro ตัวใหม่ให้สั่งซื้อได้แล้วนี่ครับ?

sajiro's picture
1179
ก็...

เรื่อยๆมันก็ ชิน น่ะครับ T_T''

Nu-eMMa's picture
1837
รู้สึกไม่เท่าไร

เพราะคิดไป คิดมา.. มานเป่นธรรมดาของเทคโนโลยี

อิอิ

teamofze's picture
19
รุ่นเก่า

รุ่นเก่าก็เหมือนพระเครื่อง แพงกว่า มีค่ามากกว่า 55+

tongga13's picture
26
เกือบซื้อแล้ว

เล็งมานาน เพิ่งเก็บตังค์ได้...
เกือบซื้อวันอาทิตย์ที่ 11 แล้ว
แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอา iMac หรือ Macbook (สเปคต่ำสุด) ดี
เลยขอคิดอีกสักสองสามวัน
มาดูในเวปอีกทีทำไมราคามันลงหว่า
โชคดีจัง...
ป.ล. แต่ยังตัดสินใจไม่ได้อยู่ดีว่าจะเอาอะไร (ทำไม iMac ราคาไม่ลงด้วยอ่ะ)