ชำแหล่ะ iPad ไม่ให้เหลือสักชิ้นเดียว จุใจกว่า 60 ภาพ

INNOVATION's picture
343
เอามาให้ดูกันครับ เว็บเพื่อนบ้าน ..

หลังจากดูวีดีโอกันไปกระทู้ iNews: มาดูวิธีถอดประกอบ iPad แบบ Step by Step กันครับ !!! ขอละเมิดกฎไม่ให้ลงภาพโป๊ เปลือยสักหน่อย เพราะอดไม่ได้จริงๆ กับภาพเปลือย iPad ที่แน่นอนว่างานนี้เป็นฝีมือฝรั่ง เอามาเปลือซะไม่เหลือสักชิ้นเดียว เรียกอีกแง่นึงว่า โดนเจี๋ยนก็ว่าได้ กับภาพทุกซอกทุกมุมจริงๆ เครคิตทั้งหมดยกให้ iFixit เจ้าเก่า

อยากได้ไหมละ ... ดูที่

ชำแหล่ะ iPad ไม่ให้เหลือสักชิ้นเดียว จุใจกว่า 60 ภาพ

sajiro's picture
1179
iFixit

นี่มือแกะเลยนะครับ มีความสุข

ikok's picture
10285
มี่ผ่า cpu ด้วยครับ

สุดยอดจริง ๆ มีความสุข