สวัสดีครับมาแนะนำตัวครับผม

akaze_omadori@hotmail.com's picture
3
ชื่อ : Akaze_omadori (เอก)

คติประจำตัว : อย่ายึดติดกับความฝัน จงอยู่กับความจริง (จริงจังสุดๆเลยแฮะ)

หน้าที่การงาน : เรียนอยู่ครับ ปี3

เริ่มใช้แม็คได้ยังไง : ผมพึ่งใช้เมื่อเดือนก่อน ก็คือผมเบื่อคอมเดิมที่มีปัญหาไวรัส ปัญหาโปรแรกมปัญหาต่างๆ จึงหันมใช้แม็ค ตัวแรกก็คือ IMAC 21.5 อ่อลืม บวกกับผมต้องตัดต่อหนัง ทำซาวด์ เขียนเว็บ ก็เลยใช้

รู้จักเว็บ แมคมือใหม่ ได้อย่างไร : Google อะครับ บังเอิญหาสมาคมคนใช้แม็ค

สิ่งที่อยากจะบอก : ใครเล่นสไกป์บ้างนะ ฮ๋าๆๆ ผมเป็นคนพูดมากสุดๆครับ

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับฮะ

แจ่ม

INNOVATION's picture
343
ยินดีที่รู้จักครับ ..

ยินดีที่รู้จักครับ .. ท่าทางคุณ kok จะเส้นใหญ่นะเนี่ย รู้จักมาจาก google ทั้งนั้นเลย อิอิ ..

ikok's picture
10285
-.-

ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ seo อะไรก็ไม่เคยทำ แบร่.. ไม่รู้ว่าทำไมกูเกิลถึงจำเว็บผมได้นิ

Nu-eMMa's picture
1837
สวัสดีเช่นกานค่ะ

แบร่.. เขิน อาย มีความสุข แห่ะ ๆ 1

killpitak's picture
202
ยินดีต้อนรับ...

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
ดีใจแทนพี่ก็อก มีสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน ^_^

sajiro's picture
1179
ยินดีๆ

...​ (ไม่รู้จะพิมพ์อะไร อีกแล้ว - -'')

10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยิ้ม

อยากได้ imac เหมือนกัน งึมงำ ๆ ~

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

พี่ก๊อกพึ่งสอย mbp ไป จะเอา imac อีกเหรอครับ
อิจฉาคนรวยจริงๆ ฮา...

10285
แค่อยากได้...

เป็นความฝัน(กลางวัน) ไรงี๊ ~ แบร่..

4320
ฝันกลางวัน

เดี๋ยวจากฝันจะเป็นความจริงครับ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

10285
ถ้าฝันเป็นจริงนะ

ขอเป็น mac pro เลยครับ แบร่..

Guitarpicking's picture
89
^^

ต้อนรับด้วยอีกคนค่ะ

akaze_omadori@hotmail.com's picture
3
ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ ว่าแต่ไม่มีห้องแช็ทเหรอครับ

10285
ห้องนั่งเล่นนี่ไงครับ

วันดีคืนดีก็จะมีกระทู้แชทในตำนานโผล่มาในห้องนั่งเล่นด้วยนะครับ ยิ้ม

INNOVATION's picture
343
ฮ่าาา มีด้วยเหรอเนี่ย

ฮ่าาา มีด้วยเหรอเนี่ย มาไม่ทันไว้คราวหลังจะไปขอดูด้วยนะครับ ..

10285
-..-

กระทู้แชทlส่วนใหญ่มาทุกวันศุกร์ครับ แต่ช่วงหลัง ๆ มีบ้าง ไม่มีบ้าง มา ๆ หาย ๆ ครับ ตามอำเภอสะดวกกัน แบร่..

Mixmerize's picture
1480
-. .-

พี่แบรดขี้เกียจ หัวเราะร่วน

4320
ฮ่าๆๆ

ผมก็ยุ่งๆด้วยช่วงนี้ ลืมมาตั้งไว้ให้คุยกัน