วิธีใช้ห้อง howto ครับ : ไม่ตั้งคำถามนะครับ

ikok's picture
10285
วิธีใช้ห้อง how-to / tip-tricks นี้ครับ ยิ้ม

ห้อง how-to/ tip-trick นี้มีเอาไว้สำหรับ

1. เก็บกระทู้คำถามที่ได้รับคำตอบชัดเจน/เป็นประโยชน์แล้ว จากห้อง Troubleshoot ห้องอื่น ๆ แล้วที่ผมหรือน้องนิก(nickoe)จะเป็นคนย้ายมาเอง หรือ
  2. กระทู้ที่ถูกเขียนขึ้นมาเพื่อเป็น how-to, tip โดยเฉพาะ

** ไม่ใช่ห้องสำหรับตั้งคำถามนะครับ ถ้ามีคำถามหรือสงสัยยังไง รบกวนไปตั้งคำถามในห้อง Troubleshoot นะครับ

ขอบคุณครับ

ก๊อก