มีใครใช้เม้าส์ targus มั่งงะ

4evagalz's picture
29
ผมเพิ่งได้มาวันนี้เอง สวยดีนะ เหมาะมือดี แต่มันน่าจะสีขาวๆ หน่อย

sajiro's picture
1179
ลองเอามา

รีวิวหน่อยดูหน่อยได้ไหมครับ มีความสุข

killpitak's picture
202
ตัวนี้หรือป่าวครับ

ใช่ Mice ตัวนี้หรือป่าวครับ

Cybernet's picture
399
เม้าส์ไม่เคยใช้ครับ

เคยใช้แต่กระเป๋าใส่ notebook (ทนมาก ตอนนี้ยกให้ญาติไปแล้วครับ) กับตอนนี้ใช้ LaserPointer เอาไว้ Present งานก็ OK ดีครับ

pippo's picture
2469
ใช้ mouse แล้ว

ปวดนิ้วมากครับ โดยเฉพาะนิ้วโป้ง อาจเป็นเพราะใช้แรงกดนิ้วมากไป

พอเปลี่ยนมาใช้ Wacom (ปากกา) ตอนนี้หายเป็นปลิดทิ้งเลยครับ

4evagalz's picture
29
ตัว คห สองอะครับ

ตัว คห สองอะครับ ตอนแรกกะจะซื้อ เมจิกเม้าส์ละ แต่ แค่ขอบเคสปาดข้อมือก็ทรมานพอละ
ไอตัวนั่นมันเล็กละเกิน คมเดวบาดมืออีก ห้าๆ