เชิญชวนผู้ที่ใช้ iWeb ทำเว็บไซต์ ไม่ว่าจะส่วนตัวหรือธุรกิจ

killpitak's picture
202
อยากจะชวนเชิญพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่กำลังเรียนรู้เกี่ยวกับการทำ iWeb
หรือทำกันเป็นประจำอยู่แล้ว มาร่วมแชร์ความรู้
และ เอา เว็บตัวเองมาให้โชว์กัน เพื่อเพิ่มความรุ้เรื่อง iWeb ครับ

ikok's picture
10285
ผมทำไว้บ้างแล้วเกี่ยวกับการใช้ iweb เบื้องต้นนะครับ

iWeb' 09 : บทความ How-to การใช้งาน iWeb' 09 เบื้องต้นครับ

note : สำหรับคนที่อยู่ต่างประเทศ ทาง host ที่ผมใช้อยู่แจ้งมาว่า bandwidth ของ inter ของตู้ที่เซอร์เวอร์ไปตั้งอยู่เต็ม ทำให้โหลดเว็บช้า และทางเจ้าของเว็บกำลังติดต่อเจ้าของตู้ให้เพิ่ม bandwidth อยู่ครับ