อยากรู้มากครับ

aisu's picture
2
อยากรู้ว่าairport express สามารถใช้ร่วมกับwifi ในblach berry ได้รึเปล่าคับ

แล้วมันใช้ทำไรได้บ้าง

ถ้าสมมุติเราไปพักตามโรงแรมแล้วมันช่องแลนให้เราต่อเราสามารถใช้airport expressไปต่อแล้วเล่นเน็ทได้ป่าวคับ

aisu's picture
2
ขอถามอีกอย่างครับถ้าสมมุติเรา

ขอถามอีกอย่างครับถ้าสมมุติเราไปพักตามโรงแรมแล้วมันช่องแลนให้เราต่อเราสามารถใช้ routerต่อแล้วเล่นเน็ทได้ป่าวคับ

ikok's picture
10285
ตอบครับ

จากกระทู้แรกด้านบน ผมคิดว่าน่าจะได้นะครับ เห็นพวกฝรั่งเขาใช้กระจายสัญญาณ wifi กัน เป็นลักษณะ router จำเป็นเวลาไปเที่ยวตามโรงแรม