T^T download game biggest brain ที่เคย download ไปแล้วไม่ได้อ่ะค่ะ

noozee's picture
1

พอดี Format com. แล้ว Application ที่เคย syn กะคอม ก็ลาจาก ipod touch ไปด้วย โทไปถามที่ ศูนย์ เค้าบอกให้โหลดใหม่อย่างเดียว มี เกมส์ Biggest brain นี่แหละค่ะ ที่ โหลดมาไม่ได้อ๊า มันแจ้ง ว่า ไม่มี app นี้อยู่ itunes thailand ค่ะ แต่ม่ะก่อนเคยโหลดไปแล้ว และก็purchase full version แล้วด้วยอ่ะค่ะ

รบกวนพี่ๆ ช่วยตอบด้วยนะค่ะ แบบว่า มือใหม่จิงๆ เลยค่ะ

ป ล เจ้าหน้าที่ที่ศูนย์ ที่โทไปถาม ดุ มากเลย T^T ไม่กล้าโทไปอิกที

ikok's picture
10285
เมื่อก่อนที่ว่าเคยโหลดไปแล้ว

นี่โหลดจาก usa หรือ thailand ครับ?