กระทู้แชทวันศุกร์ : 19 ก.พ. 2010

nickoe's picture
4320
กลับมาแล้วครับ กระทู้แชท หลังจากหายไปสองอาทิตย์ด้วยที่ลืมกันไปหมด หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน
เป็นอย่างไรกันบ้างครับ อีกอาทิตย์นึงกำลังจะผ่านไปแล้ว เสาร์อาทิตย์นี้พักกันให้อิ่มไปข้างเลยครับ แบร่..

wolf's picture
27
สวัสดีครับ

ทักทายยามเช้า

sajiro's picture
1179
สวัสดีวันศุกร์...ที่ไม่อยากให้จบ

พรุ่งนี้สอบ อาทิตย์ก็สอบ

จันทร์ ไปเขาชนไก่ - -

แย่ที่สุด

nickoe's picture
4320
โอะ

สู้ต่อไปทาเคชิ แอบเคือง

Mixmerize's picture
1480
*0*

เกือบจะลืม(จริงๆคือลืม)ว่ามีกระทู้แชทซะแล้ว แห่ะ ๆ 1
จริงๆวันนี้เป็นวันสุดท้ายที่จะทำงานที่นี่ แต่ด้วยเหตุผลกลใดไม่ทราบ
ทำให้พี่ที่จะมาแทนผมซึ่งก็มาได้ 2-3 วันแล้ว ขอออกไปแล้ว
ยังงงๆว่าเนื้อเรื่องจะดำเนินไปยังไงต่อ เพราะพี่กราฟริคอีกคนที่อยู่ด้วยกันมาอยากให้ทำต่อ หลอน

INNOVATION's picture
343
สวัสดีครับ ..

สวัสดีครับ .. เช้าวันศุกร์แสนวุ่นวาย .. สู้เค้าต่อไปนะ Mixmerize ...

pippo's picture
2469
สวัสดีวันศุกร์ครับ

วันนี้แสนเพลียครับ พาแรงงานต่างด้าวไปต่ออายุใบอนุญาตทำงาน รอคิวนานมากกกกกกก

ไปรับบัตรคิว 10 โมงเช้า - เสร็จบ่าย 3 โมง เซ็งจริงๆ ปีหน้าเห็นทีจะต้องมอบอำนาจให้คนอื่นไปทำแทนซะแล้ว....

ikok's picture
10285
สวัสดีครับ :D

วันนี้ผมเดินสาย ชลบุรี - ฟอร์จูนทาวน์ - แพลตินั่ม - เมืองเอกรังสิต - ชลบุรีครับ

internet ที่บ้านก็ไม่มี ~

-.-/

Mixmerize's picture
1480
ฮา่าๆๆ

ตะลอนเที่ยวอย่างเดียวเลยนะพี่แบรด หยุดกลับบางกอกทั้งที่ เอาให้คุ้มเลยใช่มั้ย หัวเราะร่วน

singlemum's picture
7
สมาชิกใหม่

สมาชิกใหม่ ไม่เข้าใจเลยทำไมเราซื้อ iphone 55555 ใช้งานก้อไม่เป็น

10285
ใจเย็น ๆ ครับ

อีกหน่อยก็ใช้งานได้คล่องเองล่ะครับ ยิ้ม

ondskan's picture
26
เดินทางไกลจังคับ

ชลบุรี ฟอจูน รัง สิต !!?

นั่งรถไกลจังคับ

10285
ผมเป็นพลขับครับ

-.-a

ondskan's picture
26
อิอิ

ต้องพูดว่า ขับรถเหนื่อยถึงจะถูก ^^"