iFlip : ลิปซิงที่... สุดยอดครับ :D

ikok's picture
10285
nickoe's picture
4320
อยากรู้ว่า

เมื่อยนิ้วมั๊ย ฮ่าๆๆๆ

10285
๕๕๕

ผมชอบคนนี้นะ เขาทำอะไรสร้างสรรค์ดี ชอบเอาอะไรบ้าน ๆ มาทำให้น่าสนใจ
ไอเดียเก๋ ความสามารถก็ล้นเหลือ ชอบจริง ๆ ยิ้ม

ttutt's picture
216
เจ๋งจิง 555+

แต่ ถ้าเค้าไม่ได้เอาไป ตัดต่อ ก็คงจะเมื่อยนิ้วมากอะครับ 5555+

10285
มียิ่งกว่านี้อีกครับ

อันก่อน เขากดโน๊ตทีละตัวบนกีตาร์จนเสียงเงียบไปครั้งละ 30 วินาที.. ทีละโน๊ต จนหมดเพลงแล้วเอามาตัดต่อเป็นเพลงครับ -.-' ถ่ายกันตั้งแต่เช้า ยันค่ำกันเลยทีเดียว ... อันนี้ครับ

sajiro's picture
1179
สุดยอด....ดดด

ความคิดดีมาก แจ่มๆ

หล่อด้วยแฮะ มีความสุข

minemind's picture
3876
เป็นคนที่เจ๋งมากเลยฮะ

เป็นคนที่เจ๋งมากเลยฮะ นับถือเลย