สมาชิกใหม่มาฝากเนื้อฝากตัวครับ

yoplayboy's picture
4
ชื่อ Boom ครับ

คติประจำตัว เงินคือเกือบทุกอย่าง

หน้าที่การงาน เรียนหนังสือและเรียนรู้วิธีการเจริญเติบโตอยู่นิวซีแลนด์ครับ

เริ่มใช้แมคได้ไง ญาติที่ใช้แนะนำมาครับ แต่ตอนนี้กำลังหาวิธีใช้ให้คุ้มเงินที่สุดครับ

รู้จักเว็ป MMM ได้จาก ดู applebeat ของพี่โบ๊ทแล้วเสริชหาผ่านกูเกิ้ลเลยเจอเว็ปนี้ครับ

สิ่งที่อยากจะบอก พี่ๆที่ผ่านร้อนผ่านหนาวจากเมืองนอกมาคุยกันบ้างนะครับ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

rsakchai's picture
396

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

อยากอยู่เมืองหนาวเหมือนกันครับ ๕๕๕ ไม่ได้เจอหน้าหนาวมาหลายปีแล้ว -o-

sajiro's picture
1179

เมืองไทยยังร้อนอยู่เลย มีความสุข

Cybernet's picture
399

เคยแต่ผ่านร้อนนี่ได้หรือเปล่าครับ ทำไมเมืองไทยไม่หนวบ้างเลยนะเนี่ย

สนุกกับการใช้ mac นะครับ