sparkso's picture
1
[ผมเอาโพสนี้ออกก่อนเพราะว่ามีการลง link ภายนอก และผมไม่อยากตรวจสอบ กลัวเจอไวรัสครับ ถ้าจขกท.แสดงตน และแนะนำตัวเองว่าเป็นใครมาจากไหน ผมยินดีเอาโพสเดิมกลับมาให้ครับ - kok]

[Sorry, i would like to know more about you, not your product before you post any content here. Could you please introduce yourself?- Kok]

sajiro's picture
1179
กระทู้นี้...

พี่ก็อกเป็นทางการมาก...ก มีความสุข

ikok's picture
10285
คือผมกลัวไวรัสน่ะ

ไม่ไวรัสก็ spam ผมเลยให้จขกท.แสดงตัวตนก่อนว่าเขาเป็นใครมาจากไหน (ผมเห็น url แปลก ๆ ไม่อยากให้ใครเสี่ยงคลิ๊กครับ)

ถ้าเขาแสดงตัวตน หรือโพสตอบกลับมาประมาณว่าไม่ใช่ bot แปลก ๆ หรือมาโพสปล่อยอะไรที่เสียหาย ผมยินดีจะเอาโพสเดิมเขากลับมาให้ แต่ถ้าเขายังไม่มาแจง ผมก็จะเอาออกกับแจ้งเตือนเขาไปแบบนี้ ยิ้ม

สองภาษาเลย แบร่..