ขอเป็นสมาชิกเพิ่มอีกคนน่ะค่ะ

wivien's picture
5
ชื่อ : wivien เรียกสั้นๆ ว่า"วิ" ก็ได้ค่ะ
คติประจำตัว : work hard play harder
หน้้าที่การงาน : ติดเกาะอยู่ที่ Jakarta, Indonesign .. Project Co, Interior design firm
เริ่มใช้แมคได้ยังไง : ลองใช้ของเพื่อนที่ทำงานแล้วรู้สึกว่าใช้ง่ายและสะดวกกว่า window, design แจ่ม
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : อ่านโพสท์ในเว็บพันทิพย์ แล้วกด link เข้ามาค่ะ
สิ่งที่อยากจะบอก.. : เพิ่งได้ MacBook ตัวใหม่ พร้อม Snow Leopard 10.6.2 กำลังเรียนรู้ Feature ใหม่ๆ หากใครมีขอแนะนำช่วยบอกด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า

AttachmentSize
IMG_0174.JPG87.35 KB
ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :)

ชอบเบียร์ยี่ห้อนี้เหมือนกันเลย ๕๕๕๕

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

sajiro's picture
1179
สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับครับ

ช่วงนี้มีแต่สาวๆเข้าเวปพี่ก็อกนะเนี่ย ^ ^

ikok's picture
10285
อย่าทักสิครับ

๕๕๕๕

Cybernet's picture
399
ยินดีต้อนรับครับ สงสัยคุณก๊อก

ยินดีต้อนรับครับ

สงสัยคุณก๊อกเสน่ห์แรงงงงง

nickoe's picture
4320
ฮา...

พี่ก๊อกเป็นถึง แบรด พิท ของพวกเราเลยนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ

ttutt's picture
216
ยินดีต้อนรับคร้าบ

ยินดีต้อนรับคร้าบ ขอให้สนุกกับ Mac ครับ