Macmuemai.com มีสมาชิก 1,500 คนแล้ว :D

ikok's picture
10285
แอบมาบอกครับ ระหว่างที่เมื่อคืนนี้นั่งไล่ดูความผิดปรกติของส่วนต่าง ๆ ในเว็บ เลยแอบเห็นตัวเลขจำนวนสมาชิกของ มมม. ด้วย ณ ปัจจุบันตอนนี้เว็บมีสมาชิก 1,510 คนครับ ยิ้มปากกว้าง

แอบดีใจครับ ยิ้ม

little_fuku's picture
703
เจิมมมมมมมมมมม

เย่ว เม้นคนแรก เย่วๆๆ
ดีใจด้วยค่ะ ยิ้ม

10285
ขอบคุณค่า :D

นี่ก็สมาชิกรุ่นบุกเบิกอีกคน ๕๕๕๕

minemind's picture
3876
อยากรู้ว่า มีสาวๆใน

อยากรู้ว่า มีสาวๆใน สัดส่วนเท่าไหร่ของ 1500

erk erk

Cybernet's picture
399
ยินดีด้วยครับ

เป้าหมายต่อไปสมาชิก 15,000 เลยครับคุณก๊อก

Mixmerize's picture
1480
55+

นึกถึงเมื่อก่อน ต้องมานั่งลุ้นว่าเมื่อไหร่จะมีสมาชิกออนถึง 10 คน
อืมม ... มันผิดกับตอนนี้จริงๆนะ มีความสุข

nickoe's picture
4320
ตอนนั้น

นั่งหาวกันอยู่ห้าคน ฮ่าๆๆๆๆ

happiness's picture
148
แสดงว่า มีคนใช้แมคกันมากขึ้นส

แสดงว่า
มีคนใช้แมคกันมากขึ้นสินะครับ
ยินดีด้วยครับ

nickoe's picture
4320
ฮา...

ยินดีด้วยครับ วันนี้สดๆร้อน ได้ข่าวรุ่นน้องผมสอย MB ใหม่มาแล้ว ฮิ้วววววว
ไม่รู้จะมาแสดงตัวที่นี่รึเปล่า ฮา....

10285
ลาก

เอ๊ย เชิญมาเลยครับ แบร่..

sajiro's picture
1179
ยินดีๆ

มีความสุข

10285
ขอบคุณครับ

ขอบคุณจริง ๆ ไม่คิดว่าจะคนสนใจมาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของเว็บเล็ก ๆ แบบนี้เยอะขนาดนี้ ยิ้ม

liverrish's picture
79
โอ้ ดีใจด้วยครับคุณก๊อก

ไม่ได้เข้ามา Login นาน สมาชิก mmm มีขนาดนี้เลยหรือครับ
community ที่คุณก๊อกฝันก็โตวันโตคืนเลยนะครับ ดีใจที่ได้ ยิ้มปากกว้าง เป็นส่วนหนึ่ง(เล็ก ๆ)ครับ รักนะ รักนะ รักนะ รักนะ รักนะ รักนะ

10285
ขอบคุณครับ ^^

ไม่คิดเหมือนกันว่ามาขนาดนี้ ยิ้ม

ขอบคุณที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่ง(เล็กๆ)ด้วยนะครับ ยิ้มปากกว้าง

od2504's picture
1077
ผมว่าทำ information ของ MMM

ผมว่าทำ information ของ MMM ก็ดีนะครับ เอาไว้ทำอะไรได้อีกเยอะเชียว หมายถึงอย่างที่ #3 เสนอนะครับ แต่ไม่ใช่เฉพาะเรท R อย่างนั้นเท่านั้นนะครับ

10285
- -

เอาไว้เดี๋ยวจะลองนั่งนับดูนะครับ ยิ้มปากกว้าง