snow leopard ถามด่วนๆๆๆเลยค่ะ

yingee's picture
31
สอบถามหน่อยนะค่ะ

ถ้าสมมติว่าเราลงแบบที่เขาเอามาปล่อยกันอ่ะค่ะ

แล้วถ้าเขามีตัวไฟล์อัพเดตด้วยอ่ะ

เราจะอัพเดตได้มั้ยค่ะ แล้วมันจะฟ้องรึเปล่าค่ะว่าเราลงของปลอม

ikok's picture
10285
น่าจะฟ้องนะครับ

ไม่เคยลองเหมือนกัน แต่น่าจะครับ ยิ้ม

ปล. เว็บนี้ไม่สนับสนุนโปรแกรมกุ๊กกู๋นะครับ ~

ttutt's picture
216
แนะนำไปร้านคับ

แนะนำไปร้าน iStudio หรือว่า uStore เลยดีกว่าครับ upgrade ไปเลยครับไม่กี่บาทเอง

ชัวร์กว่าพี่เค้าบริการลงให้อยู่แล้วครับ แถมพี่ๆ ที่ร้านอาจจะแถมพวก ฟรีแวร์มาให้เต็มเครื่องเลยครับ

ผมไม่แน่ใจเท่าไหร่นะครับ แต่ในเว็บเค้าขาย $29 น่าจะประมาณ พัน นิดๆครับ ลองดูนะครับ

Snow ถูกกว่า Windows แน่ๆครับไม่ต้องห่วง

Cybernet's picture
399
เรื่องฟ้องหรือเปล่านี่ไม่ทราบ

เรื่องฟ้องหรือเปล่านี่ไม่ทราบเหมือนกันครับ

แตสนับสนุนของแท้อีกเสียงครับ

yingee's picture
31
ตัดสินใจ

โอเคไปร้านก็ได้

น่าจะชัวร์กว่า พันนิดๆนิดเดียวเอง

สนับสนุนของแท้

palmania's picture
190
ของแท้อีกคนครับ....

ของแท้อีกคนครับ.... ยิ้ม