เกมส์ของ iphone สามารถลงใน ipod touch ได้มั้ยครับ

Mister's picture
26
พอดี สนใจ ipod touch มากๆ เลยตอนนี้แล้วราคามัน เอื้อมถึงครับ มีความสุข

plaman55's picture
9
ไดัครับผม

ไดัครับผม

sajiro's picture
1179
ทอปไม่แน่ใจว่า

มันจะใช้ได้ทุกโปรแกรมนะครับ

เห็นว่าบางโปรแกรมก็ใช้ไม่ได้ครับ ^ ^
ดูดีๆก่อนละกันนะครับ

wut3572006's picture
22
ได้ชัวร์ครับ

Iphone และ ipod เหมือนกันครับเพียงแต่ ipod ใช้โทรไม่ได้เพียงแต่เกมส์ดู Firmware ที่ support เท่านั้นครับ

kuran's picture
24
สิ่งที่ ipod ไม่ซัพ

1. โปรแกรมที่ใช้กล้องในการทำงาน
  2. โปรแกรมที่มีการใช้บลูทูธ
  3. โปรแกรมที่ใช้เกี่ยวกับการโทร

หรือง่ายๆคือสิ่งที่ iPod ไม่มีนั้นเอง

ที่ผมทราบคราวๆก็มีแค่นี้แหละครับ

minemind's picture
3876
app ที่เกี่ยวกับ กล้อง

app ที่เกี่ยวกับ กล้อง ใช้ไม่ได้ฮะ