ได้อ่านนิตยสาร CG+ เล่ม30 แล้วเจอบทสัมภาษณ์พี่ก๊อก

ttutt's picture
216
พอดีผมได้อ่าน นิตยสาร CG+ แล้วเจอบทสัมภาษณ์ พี่ก๊อก Webmaster ของเรานี่เอง

หัวข้อ เรื่องการเตรียมตัวไปทำงานต่างประเทศ ได้ความรู้มากมายเลยครับ

ท่านใดสนใจจะทำงานต่างประเทศ ลองหาอ่านได้เลยครับ พี่ก๊อกอธิบายได้ละเอียดมากครับ

ขอขอบคุณพี่ก๊อกสำหรับประสบการณ์ดีๆนะครับ

ปล.ไม่ได้โฆษณานิตยสารนะครับ แต่มาบอกสำหรับผู้ที่สนใจหรืออยากจะทำงานต่างประเทศครับ(ผมเป็นคนหนึ่งที่อยากลองไปทำบ้างครับ)

ikok's picture
10285
ขอบคุณครับ :)

ว่าจะแอบเก็บไว้เป็น surprise ยิ้ม ๕๕๕ มีสมาชิกเห็นก่อนตัวผมอีกครับ แบร่..

Cybernet's picture
399
เดี๋ยวต้องไปหามาอ่านซะแล้ว

เดี๋ยวต้องไปหามาอ่านซะแล้ว ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

nickoe's picture
4320
ดังแล้ว

เดี๋ยวเวบจะมีคนเข้าเป็นพลุแตก ฮ่าๆๆๆๆ

10285
- -

แอบไปโปรโมทไว้นิดนึงด้วยนะครับ หัวเราะร่วน ๕๕๕๕

od2504's picture
1077
ทำ e-book

ทำ e-book ให้ดูที่นี่ด้วยซิครับ (ไม่ค่อยมีสตางค์ซื้อ)

10285
เดี๋ยวคงเขียนถึงครับ

ผมอยากเห็นก่อนว่าเขาลงอะไรบ้าง ไม่ทราบว่าเขาตัดหรือว่าเพิ่ิมเติมอะไรไปบ้างครับ มีที่อยากจะเขียนเพ่ิมเหมือนกันหลังจากที่ส่งต้นฉบับไปให้เขาแล้ว

ขอผมดูก่อนนะครับ ยิ้ม

Mixmerize's picture
1480
หูยยย

ดังแล้วไม่บอกไม่กล่าวกันเลยนะพี่ก๊อกกก หัวเราะร่วน

sajiro's picture
1179
อย่างนี้...

ต้องเลี้ยงฉลอง พี่ก็อกเป็นเจ้าภาพ
ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
เอ่อ

พี่ก๊อกบอกว่า เลี้ยงครับ แต่ต้องไปกินที่่สิงคโปร์
ฮา........

ungtemp's picture
168
ยินดีด้วยนะครับ ..​

ยินดีด้วยนะครับ ..​ ไว้จะไปหาอ่านใน TK Park นะครับ ..​

Nannie's picture
600
ซื้อมา 2 เล่ม

แบ่งให้คุณพ่อพี่ก๊อกไปแล้ว 1 เล่ม

เด๋วจะไปเหมาอีก เหอเหอ...

เขิน เขิน เขิน

comcomrit2's picture
64
ซื้อได้ที่ไหนน้า

ต้องหาซื้อมาอ่านแล้วครับ อยากไปทำงานเมืองนอกเหมือนกันครับ

Nannie's picture
600
ซื้อได้ที่ร้าน Se-ed ค่ะ

แต่วันนี้แนนแวะร้านหนังสือบน BTS เพลินจิต ก็เห็นเหลือหลายเล่มอยู่นะคะ

มีความสุข