กระทู้แชท : คุยกันวันศุกร์ 25 ธค. 52

ikok's picture
10285
Merry Christmas ครับ ใกล้จะได้หยุดยาวเที่ยวปีใหม่กันแล้ว
เดินทางปลอดภัยนะครับ ยิ้ม

nickoe's picture
4320
Merry Christmas & Happy new year

เดินทางปลอดภัย สุขภาพแข็งแรงครับ

10285
นิกไปเที่ยวไหนครับ?

ปีใหม่นี้ ... ผมไม่ได้ไปไหน ว่าจะนอนอยู่บ้าน 3-4 วันรวด แจ่ม

nickoe's picture
4320
ไม่ได้ไปครับ

ปีนี้ไม่ได้ไปไหนเหมือนกัน นอนเล่นนั่งเล่น
แล้วก็เขียนอะไรลงเวบนิดหน่อย ดองไว้นานละ
เดี๋ยวสมาชิกในนี้จะหาว่าผมอู้งาน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

10285
เอาเลย

มีอะไรงัดออกมาให้หมดครับ ๕๕๕๕ ผมก็อู้นานแล้วเหมือนกัน

pippo's picture
2469
สวัสดี....

วันศุกร์ และวันคริสต์มาสครับ

เมื่อวานตั้งใจไปซื้อ Wacom Bamboo ปรากฎว่าเค้าออกรุ่นใหม่พอดี ราคาถูกลง แถมมีลูกเล่นใหม่ให้ Multi Touch ได้ด้วย

ลองใช้อยู่หนึ่งวันเต็มๆ บอกได้เลยว่าชอบมากๆ ผมซื้อรุ่น Pen & Touch ขนาดเล็ก 4" x 6" ราคา 4,800 (รวม Vat) ส่วนรุ่น Pen อย่างเดียว หรือรุ่น Touch อย่างเดียว ขนาด 4" x 6" ราคา 3,300 (รวม Vat) ครับ

ลองดูคลิปนี้จาก YouTube นะครับ : http://www.youtube.com/watch?v=UigPWJT_lFk&feature=player_embedded

10285
สวัสดีครับคุณ pippo

ผมชอบบบบบบบบบบบบมากเลยครับ bamboo fun

ยิ่งตัวใหม่ถูกลงด้วย แถมสวยกว่ารุ่นเดิมอีก -.- / เขาเข้าใจทำมากครับ เมื่อวันก่อนก็ไปเดินลูบ ๆ ที่ร้านก่อนกลับบ้าน ๕๕๕๕ อยากได้อีกแล้ว ~

happiness's picture
148
รู้สึกได้ว่า

รู้สึกได้ว่าพักหลังเว็บมาสเตอร์กิเลศเยอะนะครับ
เห็นบ่นอยากได้โน่นนี่ไปหมด ฮา

10285
เรื่องนี้

เป็นมานานแล้วครับ ๕๕๕๕

เดินไปดูนู่นดูนี่ทุกวันเลย (แต่ไม่ได้ซื้อสักที) ~

Mixmerize's picture
1480
ง่า~

อยากได้เหมือนกัน เป็นของที่ราคาเอื้อมถึงที่สุดในจำนวนของที่อยากได้ 555+
แต่ว่าตัวเก่ายังไม่พังเลย โครงการถอยตัวใหม่คงอีกนาน แห่ะ ๆ 1

Cybernet's picture
399
อยากได้ iphone

อยากได้ iphone คร้าบบบ

วันหยุดนี้ที่ตากมีงานตากสินมหาราช ใครว่างๆมาเที่ยวกันนะครับ

rsakchai's picture
396
rsakchai@hotmail.com

มีใครเล่น MSN บน mac บ้างครับ ขอ ad หน่อยครับ เผื่ออยากจะปรึกษาเรื่อง Mac เป็นการส่วนตัว