ichigo's picture
29
ADC Memberships คืออะไรค่ะ แล้วได้มายังไงค่ะ

ikok's picture
10285
เป็นสมาชิก ADC ได้

ต้องเสียเงินรายปีครับ 99 USD เป็นสำหรับพวก developer หรือว่านักเขียนโปรแกรมที่ต้องการเขียนโปรแกรมสำหรับเครื่อง mac/iphone

คือเป็นประมาณว่าทาง apple จะมีทรัพยกรการเรียนรู้ต่าง ๆ ให้เพื่อที่เอาไว้สำหรับเรา(ถ้าเป็นสมาชิก) จะได้เรียนรู้เพื่อการเขียนโปรแกรมสำหรับเครื่อง Mac หรือว่า iPhone ได้ง่ายขึ้น พร้อมกับช่องทางประชาสัมพันธ์ application ที่เราทำในที่ต่าง ๆ บนเว็บ apple.com ครับ