กระทู้แชท : คุยกันวันศุกร์ 11 ธค. 52

ikok's picture
10285
ช่วงนี้ติดวันหยุดอีกแล้ว คงเงียบเหงาอีกอาทิตย์นึง
มีใครไปเที่ยวไหนกันบ้างไหมครับ ๕๕๕ ผมไม่ได้หยุดครับทำงานเหมือนปรกติ - -

nickoe's picture
4320
ไม่ได้ไปไหนเหมือนกันครับ

ไม่ได้หยุดเหมือนกัน
ทำงานจนจะเฉาตายแล้ว ฮา....

10285
- -

ในที่สุด ผมก็มีเพื่อนแล้ว ๕๕๕ ว่าแต่ นิกเล่น twitter ไหม? ตอนนี้ผมเล่นกับมิกกับแนนสนุกสนานกันสามคน .. ไปสมัครเลยครับ มา ๆ ๆ

Mixmerize's picture
1480
เอิ๊กๆ

เห็นคนหยอกกันในทวิตเตอร์แล้วหมั่นไส้จริงๆ หัวเราะร่วน

10285
เห็น

คนเที่ยวไปนู่นไปนี่แล้วหมั่นไส้เหมือนกัน แบร่..

1480
หุหุ

สนุกมากมาย ชีวิตดูดีขึ้นเยอะเลย ตั้งแต่ได้ออกไปหาเพื่อนบ้าง
ไม่ใช่ว่าไป-กลับแค่ ศาลายา-พุทธมณฑล อีกแล้ว ยิ้ม

Nannie's picture
600
ใช่ๆ

หาแก๊งค์ twitter ค่ะ

แนนไม่ได้บอกไอดีใครเลย เล่นกันแต่เพื่อนๆ private มาก...

แต่ก็สนุกดีนะ มิกซ์เขาเป็น bot เฝ้าอยู่ มีความสุข

วันนี้ ยังไม่มีโปรแกรม เพื่อนๆหยุดยาวกันหลายคน อาจจะกลับบ้านเร็ว

เพราะพรุ่งนี้สายๆ ต้องไปปฎิบัติภารกิจให้พี่ก๊อกอีก (โดนพี่ก๊อกใช้งาน T^T)

10285
ตอนนี้กำลังยุให้นิกใช้อยู่

คุยกันหนุงหนิงกันอยู่สองสามคน เพลินดีแท้ ๕๕๕

nickoe's picture
4320
น่ะ

ยุเข้าไปพี่ยุไปเรื่อยๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ

10285
นะครับ

เรามีอุปกรณ์ที่ทำ internet อยู่ในมือเราได้แล้ว การสื่อสารจะมีสีสันขึ้นอีกแยะ และประหยัดค่าใช้จ่ายในหลาย ๆ เรื่องอีกเพียบ ๕๕๕ ไหน ๆ มีเครื่องแล้ว ใช้ให้เต็มที่ครับ แบร่.. จริง ๆ นะ email เ็ป็นอะไรที่เกิดขึ้นมา 40 ปีแล้ว .. ลองสื่อสารทางอื่นบ้าง อะไรบ้าง (คำนี้มิกสอนมา) ก็ดูสนุกดีไม่หยอกนะครับ

1480
อ่า

ก็ยุบ้าง อะไรบ้าง หัวเราะร่วน

mike's picture
104
นั่งเฝ้า Facebook

นั่งเฝ้า Facebook ดูเพื่อนไปเที่ยวครับ แห่ะ ๆ 3

รักนะ

10285
ผมก็เฝ้าครับ

เฝ้า มมม. แห่ะ ๆ 1 เดี๋ยววันหยุดนี้ก็เข้าออฟฟิศอีก ๕๕๕ ไม่ต้องไปไหนกันเลยทีนี้

princetofu's picture
121
รีบมาเรียน

รีบกลับบ้าน พักผ่อนเดี๋ยวคืนนี้ว่ากันอีกทีครับ หมดกัน 2

newmoonlive@hotmai.lcom's picture
9
ได้ฟังเพลงผ่านไอทูนสเตอริโออ่ะค่ะ

แล้วอยากบันทึกเพลงไว้ฟ้งทำไงดีอ่ะค่ะ...

10285
ถ้าจะบันทึกเสียง

คงต้องหาโปรแกรมพวกเกี่ยวกับทางดนตรีหรือว่าอัดเสียงมาใช้ครับ ยิ้ม