กระทู้แชท : คุยกันวันศุกร์ 4 ธค. 52

ikok's picture
10285
กลับมาวันศุกร์อีกแล้วครับ ยิ้ม พรุ่งนี้ก็วันพ่อแล้ว
เป็นยังไงกันบ้างครับวันนี้ มีแผนจะพาคุณพ่อไปทานข้าวที่ไหนกันบ้างหรือเปล่า?

ungtemp's picture
168
ไม่ได้

ไม่ได้ กลับต่างจังหวัดแต่จะโทรไปหาพ่อครับ ...

10285
ว่าจะโทรหาคุณพ่อเหมือนกัน

ว่าแต่ วันจันทร์นี้หยุดไหมครับ?

ungtemp's picture
168
หยุดครับ .. พรุ่งนี้ไป อัมพวา

หยุดครับ .. พรุ่งนี้ไป อัมพวา ครับ ถ้าบ้านอยู่ใกล้ ๆ คงจะกลับแล้ววว ครับ

10285
อยากไปอัพวาครับ

อยากไปถ่ายรูป ยิ้ม
นี่กล้องผมยังไม่ได้เอาไปซ่อมเลย ๕๕๕๕ กระเดืองเปิด-ปิด หลวม -..- เปิดติดมั่งไม่ติดมั่งครับ ~

Mixmerize's picture
1480
มีลุ้นมีเหลือม

ว่าจะได้ไปเที่ยว ตจว. หัวเราะร่วน

10285
จะไปไหนครับ

พ่อหนุ่มน้อย ยิ้ม

Nannie's picture
600
พรุ่งนี้วันพ่อ...

จะพาคุณพ่อไปดูหนัง แล้วก็กินข้าวกันจุ๋งจิ๋ง

มีความสุข /

หนุ่มๆอย่าลืมบอกรักคุณพ่อกันนะคะ

nickoe's picture
4320
สงสัย

จะได้พาพ่อไปเที่ยวล่ะครับ ฮา....
แต่สถานที่คงเป็นตามขาพ่อไปล่ะครับ ฮา....

10285
เป็นลูกกตัญญูจริง ๆ

ยิ้ม เที่ยวให้สนุกนะครับ

Nannie's picture
600
กำลังจะไป absolute parc ที่พารากอนค่ะ

ปั่นงานทั้งวันเลยยยยย

ยังไม่เสร็จ แต่อยากออกแว้วววว T^T

10285
เดี๋ยวว่าจะกลับบ้านเหมือนกัน

ตอนนี้ทำบ้านให้โทนี่อยู่ ๕๕๕ เขามาช่วยขนของเมื่อวันอาทิตย์ วันนี้เลยแสดงน้ำใจอยู่ต่อทำให้เขานะ ยิ้ม