เรื่องตลก ผมเพิ่งรู้ว่าmixmerizeมันคือเพื่อนผมตั้งแต่สมัยประถมจนถึงมัธยมต้น

jostar's picture
179
เรื่องตลก ผมเพิ่งรู้ว่าmixmerizeมันคือเพื่อนผมตั้งแต่สมัยประถมจนถึงมัธยมต้น555
ตอนประถมถึงม ต้นมีผมบ้าใช้แม็คคนเดียวในห้อง ผ่านมาสิบกว่าปีตอนนี้มีคนบ้าตามแล้วว่ะ555
ปล. ไอ้ว้ายิ่งโตยิ่งหล่อนะ

ikok's picture
10285
-.-

อะไรโลกจะกลมขนาดนี้เนี่ย ยิ้มปากกว้าง

minemind's picture
3876
นั่นสิ โลกมันกล๊ม กลม

นั่นสิ โลกมันกล๊ม กลม

Mixmerize's picture
1480
555+

ตอนแรกๆไม่ได้เอะใจอะไร แต่เหมือนเห็นรูป Avatar มาเห็นบ่อยเกินไป
เหลือเพิ่งมาสังเกตว่าไอ Avatar เราเจอใน มมม นี่หว่า ไม่ใช่ใน facebook 555+ (ไปเจอจาก facebook เพื่อนอีกทีนึง)
เลยไปขุดกระทู้แนะนำมาดูอีกทีเลยรู้ว่าใช่คนเดียวกันแหงมๆ

โลกมันกลมจริงๆแฮะ ยิ้มปากกว้าง

10285
ปรกตินี่...

จำ avatar หนุ่ม ๆ ได้ด้วยเหรอครับ

๕๕๕๕ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
5555+

ดีใจด้วยนะครับ ที่เจอเพื่อนเก่า

artslan's picture
130
ดีจัง

ดีจัง ของผมแยกย้ายหายไปกันหมด

แต่ขvงคุณ mix นี่ ดีไม่เจออีกที่เพื่อนชายกลายเป็นสาวดุ้นไปซะแล้ว 555 ยิ้มปากกว้าง

179
พีโธ่พี่asrtslan ครับ

พีโธ่พี่asrtslan ครับ ผมแมนแค่ไหนลองถามมันดูสิครับ555

happiness's picture
148
โอ้

เนื้อคู่กันหรือเปล่าเนี่ยย

i-Zine's picture
80
ข้อดีของแมคมือใหม่คือ....

"เพื่อน...กูรักเมิงงงว่ะ" หัวเราะร่วน

10285
- -

นับเป็นข้อดีที่หาได้ยากจริง ๆ ครับ แบร่..

Cybernet's picture
399
เอิ๊กๆๆ

เอิ๊กๆๆ

Nannie's picture
600
หนุ่มๆ

อยู่โรงเรียนอะไรกันค่ะ

ทำไมโลกกลมอย่างนี้เนี่ย มีความสุข

179
อยู่อัสสัมชัญธนบุรีครับผม

อยู่อัสสัมชัญธนบุรีครับผม แล้วตอน ม ปลายผมย้ายไปอยู่มหิดลวิทยาณุสรณ์ ก็เลยไม่ได้เจอหน้าไอ้งั่งmixmerizeอีกเลย555

10285
ใจเย็นก๊าบบบ

ยิ้ม สุภาพนิดครับ

เว็บนี้เด็ก ๆ เข้าเยอะ แบร่..

4320
อ้าว

เด็กขาวแดงเหมือนกันรึเนี่ย ฮา......
แต่ผมไม่ได้อยู่ธนบุรีนะ ฮา......

10285
เอาครับ

จะมีเพื่อนสมัยเก่าแก่ตามกันมาอีกไหมนี่ ๕๕๕

ตอนแรกผมก็ไม่รู้ว่านิกเรียนมหาวิยาลัยเดียวกันสาขาใกล้กันกับผม ๕๕๕

โลกกลมจริง

4320
นั่นสิ

ตอนที่รู้ว่าพี่ก๊อกเป็นรุ่นพี่ที่คณะก็รู้สึกว่าโลกกลมมากกกกกกกกก

1480
เหอ

ตอนม.ปลายก็ย้ายไปอยู่ทวีธาเหมือนกัน พูดถึงก็อยากกลับไปอัสสัมบ้าง
โรงเรียนกว้างขวาง ผิดกับทวีธาอย่างยิ่ง -*-

179
ขออภัยค๊าบพี่ก๊อก^ ^"

ขออภัยค๊าบพี่ก๊อก^ ^" ดีใจออกนอกหน้านอกตาไปหน่อย 555

10285
ไม่เป็นไรครับ ^^

เป็นผมก็ดีใจนะ เจอเพื่อนเก่า(แก่)แบบนี้ แบร่..

ยินดีด้วยครับ ๕๕๕

1480
แหม

ไม่ต้องวงเล็บคำจำกัดความของพี่ก๊อกไว้ก็ได้ครับ กลัวชาว มมม ไม่รู้เหรอ หัวเราะร่วน

10285
แน่ะ

ยังแอบมาแซวกลับอีก

งั๊น... แก้ spam เองนะไม่ดูให้แล้ว ๕๕๕๕

1480
ง่า

ยังหาทางเปิดใช้ Captcha ไม่ได้เลย 2 หมื่นกว่าคอมเมนท์ ช็อคจริงๆ หลอน
เลยไม่ได้อัพบล็อกเลยง่ะ

10285
ผมจัดการให้แล้วนะครับ

เอาไว้วันหลังว่าง ๆ จะสอนใช้นะ ยิ้ม

1480
โอ้

เห็นแล้นนน ขอบคุณมากค้าบ~
ว่าแต่ส่วนคอมเม้นท์ spam 2 หมื่นกว่านี่ก็ต้องปล่อยเลยตามเลยใช่มั้ยครับพี่ก๊อก แห่ะ ๆ 1

10285
เดาว่าใช่ครับ

ลบเฉพาะโพสในหน้าแรกสุดก็พอ

ผมกำลังหาวิธีลบยกแผงอยู่ครับ (ยังหาไม่เจอเหมือนกัน แบร่..)