หาคนแชร์ซื้อ Mobile Me

GravityG's picture
2
คือ Mobile Me ของผมจะหมดอายุตอนสิ้นเดือนนี้ ก็กะว่าจะต่ออายุใหม่ ผมเองใช้ 2Account เลยจำเป็นต้องซื้อแบบ Famiry Pack เลยอยากหาคนแชร์ช่วยอีกซัก 3 คนนะครับ ยังไงก็ขอบคุณครับ

รายละเอียดค่อยว่ากันอีกทีถ้ามีคนสนใจ

ikok's picture
10285
ซื้อตัวใครตัวใครดีกว่าครับ

แชร์แบบนี้ต้องมาตามกันไปมา ไม่สะดวกหรอกครับ

ผิดข้อตกลงการใช้งานด้วยครับ ยิ้ม

ikok's picture
10285
แก้ไข

ผมตามเข้าไปอ่าน TOS ของ MobileMe มาแล้ว ไม่มีข้อตกลงระบุไว้ว่าต้องใช้อยู่ภายใต้ชายคาเดียวกันเหมือน OS X Family pack ครับ ยิ้ม