ศุกร์ 13 ฝันหวาน

aircadet46's picture
59
วันนี้ Sign in MSN ไม่ได้เลยครับ ไม่ว่าจะเป็น Adium หรือ MSN for MAC

ไม่ทราบใครมีปัญหาแบบผมบ้างครับ
แต่ใช้ Bootcamp บนWindows Sign In MSN ได้ตามปกติ

ikok's picture
10285
ผมเข้า adium ได้ปรกตินะครับ

ลอง restart ดูครับ ไม่ก็เปลี่ยน ip address นะครับ เผื่อเป็นปัญหาที่ connection ครับ

59
สงสัยเป็นที่ Internet

เพราะผมเข้าเวป Hotmail.com ก็ไม่ได้เหมือนกัน แปลกจริงๆ

ikok's picture
10285
ลองล้าง cache ดูนะครับ

เผื่อจะช่วยได้ ยิ้ม

59
เปิด PC ก็เข้า MSN ไม่ได้เหมือนกัน

สงสัยเนตเน่าจริงๆครับ กระทู้รกบอร์ดแท้ๆ ที่จริงเนตตัวเองไม่ดี ขออภัย Web Master ด้วยครับ
เมื่อก่อนมันไม่เคยเป็นแบบนี้ เลยสงสัยน่ะครับ ขออภัยครับ

tonlyosaki's picture
198
ไม่นะครับตอนบ่ายๆที่โรงเรียนผ

ไม่นะครับตอนบ่ายๆที่โรงเรียนผมก็เข้า hotmail ไม่ได้เหมีอนกัน แต่ตอนนี้ได้ละ