ขอคำแนะนำหน่อยคะ

Guitarpicking's picture
89
วันเสาร์นี้ปิ๊กจะไปเอา imac 21.5" มาใช้เป็นครั้งแรกแล้วนะคะ
ติดตรงที่ว่าไม่เคยซื้อมาก่อน
อยากจะทราบว่านอกจากกล่องของเครื่องแล้วเนี่ย
เราต้องได้อะไรอีกรึป่าวคะ แหะๆ
รึว่า 1 กล่องจบเลย

ยังไงรบกวนพี่ๆมือโปรในนี้ช่วยไขข้อสงสัยทีคะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

minemind's picture
3876
ติดมา

bluetooth keyboard + magic mouse ฮะ

เพื่อนผมพึ่งไปตบมาเมื่อ 2 วันก่อน แหล่มมากเลย

ikok's picture
10285
ที่มีมาในกล่องก็ปรกติแล้วครับ

ที่เหลือก็เป็นการติดตั้ง os ใหม่ และเขาจะให้เราตั้งชื่อกับ password ของ admin บนเครื่อง (user แรก) น่ะครับ จะเสียเวลารอตรงนี้นิดหน่อย ก็เดินดูอะไรเล่น ๆ ในร้านไปพลาง ๆ ครับ =)

ยินดีด้วยล่วงหน้าเลยนะครับ มีความสุข ~

sajiro's picture
1179
ครับผม

1 กล่องจบเลย

Guitarpicking's picture
89
ขอบคุณ

ขอบคุณมากนะคะ ตื่นเต้นมากเลยหล่ะ
เหมือนรอลูกสาวเลย มีความสุข