Macheist nanoBundle [-แจกโปรแกรมฟรี อีก 4 วัน-]

minemind's picture
3876
http://www.macheist.com/

เวปนี้เป็นเวปที่ จะรวบรวมโปรแกรมหลายโปรแกรม มาทำเป็น bundle แล้วขายในราคาถูกครับ เงินที่ได้จะเอาทำการกุศลครับ

เวปนี้ทำมา 3 Bundles แล้ว เที่ยวนี้เป็น Bundle เล็กๆ แต่ฟรีครับ ตอนกดรับฟรี เค้ามีช่องให้บริจาค ไม่บริจาคก็ได้นะครับ

credit คุณ newklear จาก ห้องคอมพ์

วิธีสมัครก็ กดตรงเขียวๆด้าน ข้าง ที่เขียนว่า Get It Free ครับ
เสร็จแล้วจะมี pop up ขึ้นมา ให้เรากรอกรายละเอียด

1. ในช่วงที่ให้ เลือกติ๊ก ช่องแรกจะเค้าจะถามว่า เราต้องการ บริจาครึเปล่า ผม เลือกที่ช่องแรก (มิมีตังหนิ หรือว่า... )
  2. เสร็จแล้ว รายละเอียดในช่องต่อไป ก็จะเป็น เหมือนการ register ทั่วๆไป พอกรอกรายละเอียดครบ ก็กด ok ไป ทีนี้ก็จะเข้าสู่หน้าในกรอกรายละเอียดของ e-mail ครับ
  3. หลังจากนั้น ก็จะเปลี่ยนหน้าให้เป็นหน้าสำหรับ download ในนี้จะมีตัว app และ serial นะครับ ยังไงก็จดไว้เผื่อลืมด้วยครับ
ikok's picture
10285
ขอบคุณครับ =)

เห็นวันก่อนเหมือนกัน แต่ผมเข้าไปสมัครโหลดไม่ได้ -.-

เดี๋ยวคืนนี้ลองดูอีกทีครับ =)

Cybernet's picture
399
โหลดมาเรียบร้อยแล้วครับ

โหลดมาเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ