สุขสันต์วันเกิดน้อง Mixmerize ครับ

ikok's picture
10285
แอบมาอวยพรในเว็บเลยแล้วกัน ไหน ๆ ก็รู้จักกันแล้วครับ แอบเห็นจากใน facebook ของเจ้าตัว 5555

แก่ขึ้นแล้ว ขอให้หล่อวันหล่อคืน หน้าที่การงานก้าวหน้า สุขภาพแข็งแรง โรคภัยไม่เบียดเบียนนะครับ =)

Mixmerize's picture
1480
ขอบคุณค้าบ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้า มมม เท่าไหร่ มาแบบแวะเวียนบ้างบางเพลา
ตอนนี้กำลังเห่อ Android ที่พึ่งถอยมาเป็นของขวัญวันเกิดตัวเองเหมือนกันครับ ยิ้ม

เขิน

nickoe's picture
4320
hbd

ีมีความสุขมากๆนะน้อง ดันชิ่งพี่หนีไป android ซะงั้น ฮา.....

10285
เรื่องแบบนี้ไม่เข้าใครออกใครครับ

ไม่รักกันจริง ไม่ทิ้งกันไปง่าย ๆ แบบนี้นะ แบร่..

1480
อย่าพูดอย่างงี้ซิครับพี่ -*-

พยายามจะไขว่คว้าแล้ว แต่ชะตามันไม่ต้องกันจริงๆ จนปัญญาเลยต้องหนีมาซบอย่างที่เห็นเนี่ยแล่ะ

10285
๕๕๕

ล้อเล่นนะก๊าบบบ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

(เมื่อไหร่จะจับมารีวิวล่ะนี่ แบร่..)

1480
ใจร่มๆนะพี่

ขอลองเล่นอีกซักแป๊ป เดี๋ยวจะเอามาอวดแน่นอน 555+ แบร่..

minemind's picture
3876
HBD

HBD ค๊าบ พี่ mix

ขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอ _ _ _ เท่าแขนค๊าบบบ
(censorๆ)