รบกวนสอบถามเรื่อง Presentation ผ่าน KeyNote หน่อยครับ

pencilpen's picture
4
คือว่าผมจะใช้ Keynote นำเสนองาน และเลือก Customize Presentation Display
เพื่อให้ Note โชว์ขึ้นมาด้วย(กันลืม) แต่ตอน Play ทำไมมันยังขึ้นมาหน้าเดียวเหมือนเดิม
หละครับ ไม่มีทั้งโน้ตเวลาและก็ข้อมูลอื่นๆที่เลือกไว้ให้มันแสดงขึ้นมา

แต่พอเปิด Rehearse ผลการ Customize Presentation Display มันโชว์ในนั้นได้
เพียงแต่วีดีโอที่ใส่ไปไม่เล่น

ผมจะทำยังไงให้หน้า Play มีข้อมูลต่างๆที่เลือกไว้ขึ้นมาด้วยอ่ะครับ
......เป้

ดินสอสำราญ กับ ปากกาเที่ยงคืน