icereturn's picture
43
ทำไมเปิดกล้อง amsn ไม่ได้อ่ะ
เพื่อนบอกว่ามองไม่เห็นอะไรเลยนอกจากสีขาวๆๆ
ตอนแรกยังเล่นได้อยู่เลย
สงสัยจะไปปรัับอะไรแล้วปรับกลับไม่เปงอ่ะ
คัยรุว่าทำไงบอกหน่อยน่ะคร๊าาาาา

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
เป็นเหมือนกัน

ผมก็เป็นแบบนี้อ่ะครับ บางทีเพื่อนก็ดูได้ บางทีก็บอกไม่เหน ต้องลองออกแล้วเข้าใหม่ถึงได้

nickoe's picture
4320
amsn

บางครั้งมันไม่นิ่งครับ ผมว่าถ้าจำเป็นจริงๆก็ skype ดีกว่าครับ

Cybernet's picture
399
skype อีกเสียงครับ

skype อีกเสียงครับ

deknoi's picture
6
amsn

amsn เป็นโปรแกรมที่ยังไม่สมบูรณ์ 100 % น่ะครับ บางที log-in ไม่ได้ หรือเล่นกล้องแล้วขึ้นหน้าจอขาว

แนะนำใช้โปรแกรม Skype ดีกว่าน่ะครับ (skype มีทั้งฝั่ง window & mac น่ะครับ)

Arthur's picture
12
ของผมพอลง Snow แล้วก็ใช้ aMsn

ของผมพอลง Snow แล้วก็ใช้ aMsn ไม่ได้เลยครับ

deknoi's picture
6
aMsn

ณ ตอนนี้ aMsn ใช้บน Mac OS X 10.6 ไม่ได้น่ะครับ

aircadet46's picture
59
Snow Leopard

10.6.1 install aMSN ไม่ได้ครับ

Arthur's picture
12
มีโปรแกรมทดแทนมั้ยครับ

ถ้าแบบนี้ เราจะใช้ตัวไหนที่สามารถเล่นกล้องกับคนที่ใช้ MSN ได้มั้งครับ

nickoe's picture
4320
น่าเสียดายว่า

ตอนนี้ยังไม่มีครับ