คิดว่า MacbookPro จะมีการอัพเกรดไหมครับ

perfectgame's picture
317
สืบเนื่องจากกระแส ชิบ i5 i7
อีกทั้งเจ้าน้องขาวก็ปรับโฉม สเปกเทพ เหนือ เจ้าโปรไปแล้ว...
ใครพอรู้ข่าวคราวบ้างไหมครับ
ป.ล.จะได้รอซื้อตัวใหม่ กลัวเสียใจแบบ Nmb Alu... ?!?

Mister's picture
26
อย่าอัฟเลย

เพิ่งซื้อมาเองงง

Dj_Ekk's picture
96
น่าจะเป็นต้นปีนะครับ ของมันต้

น่าจะเป็นต้นปีนะครับ
ของมันต้องมีการเปลี่ยนแปลงเป็นธรรมดาครับ
ซื้อก่อนได้ใช้ก่อนอย่าคิดมากครับ
คิดมากเดี๋ยวจะไม่ได้ซื้อ
เฉพาะฉนั้นอย่ากลัวการเปลี่ยนแปลงครับ

teenbag's picture
100
ชัว...เลยทำใจ

ปกติก็ต้องเปลี่ยนตามIMACอยู่แล้วละ...นะโมๆทำใจ

Cybernet's picture
399
ทำใจอย่างเดียวเลยครับ แหะๆๆ

ทำใจอย่างเดียวเลยครับ แหะๆๆ

palmania's picture
190
เดานะครับ

ถ้าจะ up น่าจะเป็น 15" Top of the Line และ 17" ครับ....

แต่คงไม่จนกว่าจะหลังปีใหม่ครับ....

เดาครับ ... เดา

ikok's picture
10285
เอาล่ะสิ

ผมเปิดห้องใหม่ "คนตกรุ่น" ดีกว่า 5555

สงสัยเพื่อนเพียบ แบร่..

Mister's picture
26
+1 ห้องคนตกรุ่น

หรือคิดในแง่ดีว่า "พอเพียง" จะดูดีกว่ามั้ยครับ พี่ก๊อก อิอิ

10285
งั๊นเป็น..

ห้อง "ทำใจ(ไม่ได้)" ดีกว่าครับ หัวเราะร่วน

317
ฮ่าๆ

สมัครคนแรก เลยก๊าบ

happiness's picture
148
ทำใจได้ครับ

สำหรับแมคบุคโปรที่จะอัพเดทใหม่
ด้วยการใช้งานของผมที่ออกแนวไร้สาระ ยังรีดประสิทธิภาพเครื่องปัจจุบันได้ไม่ถึงที่สุดเลย

ตอนนี้เลยกลายเป็นเหล่ iMac ตัวใหม่จนตาเขแทน 55

317
เหล่ด้วยคน ครับ

อยากได้คือกัน
iMac VS (New)Nmbp``ลังเลครับ -"-

10285
เหมาสองเลยครับ

แบร่..

liverrish's picture
79
คงออกมาช่วงต้นปีหน้าครับ

ส่วนเสปคอย่างไร ไม่มีใครรู้ ถ้าจำเป็นต้องใช้ก็ไม่ต้องรอหรอกครับ
ซื้อช้า ซื้อเร็วยังไงก็ตกรุ่นอยู่ดีครับ 5 5 5 5 5 5 5

palmania's picture
190
อย่าว่าแต่ spec เลยครับ

ผมทำงานที่ Apple รู้ว่าเครื่องใหม่จะออก ยังไม่รู้เลยว่าเมื่อไหร่
พอออกมาที...งงทั้งบริษัท เพราะว่าพิมพ์โบรชัวราคาเก่าออกไปแล้ว...ต้องตามแก้กันมันส์สะเด็ด ทั้งราคาและเสป็ค