คิดยังไงกับ Macbook Wheel

i-Zine's picture
80
ขอปั่นกระทู้หน่อยครับ เมื่อสักครู่ผมจะหาข้อมูลแมคบุ๊คตัวใหม่ แล้วบังเอิญเปิดไปเจอคลิปอันนึง มันคือ Macbook Wheel http://www.youtube.com/watch?v=9BnLbv6QYcA น่าจะเปิดตัวช่วงงาน แมคเวิล์ด ครั้งที่ผ่านมา พอดีว่าผมไปอยู่หลังเขามาครับ ไม่เคยรู้อะไรกับมันมาก่อนเลย ลองหาๆในเว็บ นี้ ก็ไม่เคยมีคนพูดถึง เลย เอามาโพสถามๆกันครับ เผื่อมีใครรู้ข้อมูล ละเอียด กว่า ในคลิปที่ได้ดู มันเป็นโน๊ตบุคปรกติใช่ไหม??

Mister's picture
26
มันเป็น โฆษณา ล้อ Apple หรือเปล่าครับ

เพราะเห็นในwww.thaimacupdate.com บอกมาว่า มีเวปทำหลอกๆขึ้น
ถ้ามีจริงผมว่าใช้ยากนะครับ
แต่ถ้าหลอก คนหลอก หลอกได้เนียนมาก 555+

adisorn160's picture
12
ดูไม่ออกจิงๆหรอครับ ???

ดูไม่ออกจิงๆหรอครับ ??? ว่าจริงหรือปลอม - - ถ้ามีคงปัญญาอ่อนมากที่จะมานั่งหมุนๆ กัน 5555

LauRi3A's picture
19
ดูชื่อสำนักข่าวของเขาสิครับ

ชื่อว่าสำนักข่าวหัวหอม

adisorn160's picture
12
สำนักข่าว ONN

สำนักข่าว ONN

sajiro's picture
1179
...

เคยดูแล้วครับ

คนทำช่าง Create มากมาย
อ่ะ แน่นอน

i-Zine's picture
80
ปัดโถ่...

ไม่มีใครตื่นเต้นเลย รู้ทันกันหมด ...เซ็ง -*-

sajiro's picture
1179
....

ใจเย็นๆครับพี่ i-Zine

ikok's picture
10285
ผมเคยเห็นแว่บ ๆ นะครับ

ึคนทำก็ช่างตั้งใจทำออกมาจริง =)

ขอบคุณที่ีเอามาแบ่งกันดูนะครับ มีความสุข /