APPLE STORE ปิดแล้ว หรือว่าจะเป็น New iMac

boatheng's picture
61
มาช่วยกันลุ้นครับ

61
iMac กับ Magic Mouse

iMac กับ Magic Mouse มาแล้วครับ

Cybernet's picture
399
มาพร้อมกับ macbook

มาพร้อมกับ macbook รุ่นใหม่ด้วยหรือเปล่าครับ เพราะแบตกลายเป็น 7  ชมแล้ว

Mister's picture
26
มันเป็น 7 ชั่วโมงน านแล้วหนิคับ

รูป iMac ยังไม่มาเลย เจอแต่ Magic mouse ทรง เรียบดีลูกเล่นคล้าย touch pad เลยนะคับ

399
macbook white 5 ชม ครับ

macbook white 5 ชม ครับ

399
สำหรับ macbook

สำหรับ macbook ที่เปลียนไปเท่าที่สังเกตเจอนะครับ
1.batt อยู่ได้นานขึ้นจาก 5 เป็น 7ชม
2.เปลี่ยนจอจาก LCD เป็น LED
3. touchpad เปลี่ยนเป็นmutitouchเหมือน pro
4.HDDจาก160 เป็น 250
5. CPU จาก 2.13 เป็น 2.26

61
iMac

iMac มาด้วยครับ

เปลี่ยนหน้าจอเป็น 16:9 แล้วตัวท๊อปเป็น

Quad-Core i7

Mister's picture
26
ใช่คับ ผม

พอดี ผมไปคิดอยู่แต่ MBP โทดทีครับ มีความสุข

แต่ Mac Book ออกใหม่นี่ ท่าทางดีขึ้นแยะเลยนะครับ

princetofu's picture
121
WOW

Apple Unveils New iMac With 21.5 and 27-inch Displays ตกใจ-1

Mixmerize's picture
1480
พึ่งทราบข่าวครับ

ตื่นมารีบมาอัพเดตเลย iMac แหล่มมากๆ แถมทั้ง Wireless Keyboard ทั้ง Magic Mouse เครื่องก็แรงสุดๆอีก เขิน
แต่ก็นะ 555+ ไม่มีความจำเป็นอันใดต้องซื้ออีกเครื่อง ดูให้กิเลสมันพุ่งเฉยๆพอ หมดกัน 2

LauRi3A's picture
19
สวยมากมายครับ

สำหรับ MacBook ราคาก็ไม่สูงมาก จะแนะนำเพื่อนให้ถอยเลยดีกว่า อิอิ

ikok's picture
10285
เพิ่งเห็นเหมือนกันครับ กำลังตามดูอยู่

ผมเห็นอะไรน่าตื่นเต้นอีกอย่างนึง เอาไว้เดี๋ยวเขียนลงหน้าแรกช่วงค่ำ ๆ นี้ดีกว่า =)

iPong's picture
1
แล้ว MacbookPro กับ Air แหละครับ

พอดีกำลังนั่งๆนอนๆรอดูอยู่ไม่ทราบว่า อีกสองรุ่นจะเริ่มเปลี่ยนกันเมื่อไรอิๆๆ

happiness's picture
148
MagSafe

MagSafe ตัวนี้เป็นรุ่นใหม่หรือครับ
ไม่เคยเห็นมาก่อน
ดูใช้งานสะดวกดีนะ

61
เป็น MacSafe ที่มาพร้อมกับ

เป็น MacSafe ที่มาพร้อมกับ Macbook Air ครับ

ปกติก็หาซื้อได้ตามร้าน Apple Store ครับ

liverrish's picture
79
ออกมาแบบไม่มีข่าวลือเลยนะครับ

เพิ่มเติมคุณ Cybernet ครับ RAM เปลี่ยนเป็น DDR3 ด้วย
spec เต็ม ๆ เลยพี่น้อง ใครที่เพิ่งซื้อไป คงเสียดายที่สุด

79
อันนี้ spec เดิมครับ

นี่เลยครับ

79
นอกเรื่องครับ

ยินดีกับคุณโบ๊ตด้วยครับสำหรับตำแหน่งเจ้าบ่าวคนใหม่
ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง

sajiro's picture
1179
เอิ่ม...

Spec MB ตัวใหม่

เท่า MBP ทอปเลยครับ

• -
ikok's picture
10285
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับคุณโบ๊ต

=)

จะแต่งงานแล้วเหรอครับ ยินดีด้วยล่วงหน้าเลยนะครับ มีความสุข

399
ถ้าไม่ใช้ firewire +

ถ้าไม่ใช้ firewire + จอปรับแสง + keybord เรืองแสงละก้อ ตอนนี้ macbook คุ้มมากมาย