ประกาศ : ช่วงนี้งด video how-to ชั่วคราวครับ

ikok's picture
10285
update 18 ธค. 52 : ตอนนี้ผมย้ายบ้านเรียบร้อยแล้วครับ และทุกอย่างกำลังเข้าที่เข้าทาง คาดว่าจะกลับมาเขียน how-to ลงแมคมือใหม่ได้ในเร็ว ๆ นี้ครับ ขอบพระคุณที่ติดตามนะครับ

ปล. ผมปิด comment ในโพสนี้ไปแล้ว เพื่อที่จะได้ตกไปจากหน้าแรกเร็ว ๆ ครับ ยิ้ม

ตอนแรกผมจะทำ video how-to ไปเรื่อย ๆ แต่ติดที่ทางเจ้าของบ้านที่ผมเช่าอยู่เขาขายบ้านครับ ผมเลยต้องหาที่อยู่ใหม่ และระหว่างนี้ก็จะมีคนเข้าออกห้องที่ผมพักอยู่เป็นระยะ ทำให้ทำ video ไม่สะดวก

คาดว่าอีกสักระยะน่าจะกลับมาทำต่อได้หลังจากหาที่อยู่ใหม่ได้แล้วนะครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบอีกที

ขออภัยครับ

ก๊อก

10285
555

ขออภัยอีกรอบครับ อัพเดทกระทู้แล้วมันเด้งขึ้นมาใหม่เป็น update หลายกระทู้เลย แบร่..

sajiro's picture
1179
รับทราบครับผม

รับทราบครับผม

Mixmerize's picture
1480
:P

ikok wrote:
ระหว่างนี้ก็จะมีคนเข้าออกห้องที่ผมพักอยู่เป็นระยะ

สาวๆรึเปล่าครับ หัวเราะร่วน

10285
สาว ๆ ก็มีนะ

เป็นเอเย่นท์ อายุประมาณ 40++

-.-a

perfectgame's picture
317
อดเลย

อด อด อด อด อด ...

อดแซวเลย อิอิ

10285
-.-a

จะแซวผมทำไมนี่ แบร่..

i-Zine's picture
80
แหม

ประกาศซะเหมือนกับทำบ่อยเป็นกิจวัตรของเว็บเลยนะ เพิ่งมีแค่ตอนสอง ตอนเองมิใช่รึ

ป.ล.40+ นี่เค้าไม่ได้เรียก'สาว'ครับ เค้าเรียก 'ซิ้ม'

10285
ผมคิดว่าจะทำต่อจากนั้นเรื่อย ๆ น่ะครับ

ติดย้ายออฟฟิศ แล้วก็ย้ายบ้าน เลยไม่ได้ทำอะไรเพิ่มเติมเลยหลังจากนั้น =)

i-Zine's picture
80
หุหุหุ

แซวได้ผล แบบนี้กลายเป็นว่าต้องทำอย่างสม่ำเสมอแล้วล่ะครับ ยิ้มปากกว้าง

10285
ไม่ครับ

55555 ช่วงนี้ติดขี้เกียจ แบร่..

kittikorn's picture
272
ผ่่มเพิ่กงซื้อ

ผ่่มเพิ่กงซื้อ Imacมาได้สามอาทิตย์ครับยังใช้ไม่เป็นเลย แล้วเมื่อไหร่ คุณ ikok จะ

ทำ vedio how to อีกครับ

10285
น่าจะเป็นช่วงหลังจากนี้สักพักครับ

ไม่ก็หลังจากย้ายบ้านอีกทีปลายเดือนหน้าเลย =)

Jeedjad's picture
9
ใจเย็นครับรอพี่เค้าหน่อย

ใจเย็นครับรอพี่เค้าหน่อย พี่เค้าอุตส่าห์ทำด้วยใจ เอาใจช่วยครับพี่ก๊อก

10285
ขอบคุณครับ =)

มีความสุข

avianna's picture
6
(T_______T)

(T_______T)