iphoneเป็นเรื่องครับๆๆๆช่วยทีครับ

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
เมื้่อกี้ผมเข้าไปใน itune อ่ะคับ แล้วไปกดrestore ในitune ทันมาอีกทีในหน้าจอ iphoneมันเป็นรูปสานusb ข้างบนเป็น ituneครับโทรเข้าได้แต่โทรออกไม่ได้โทรได้เฉพาะ emergencry อ่ะครับ ทำไงดีช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

adisorn160's picture
12
เป็นเครื่องนอก แล้ว เจลเบรค

เป็นเครื่องนอก แล้ว เจลเบรค เอาใช่มั้ยครับ?
ุถ้าใช่ คือคุณต้ิองเจลเบรคใหม่ เพราะการรีสโต มันเหมือนการลง วินโด แบบ ล้างhd คือข้อมูลหายหมดครับ

wut3572006's picture
22
รายละเอียดของ Iphone

ควรมีรายละเอียดของเครื่อง รุ่น และ เป็นเครื่อง Lock - un-Lock ผมเดาว่าเป็นเครื่อง lock ต้องเจลเบรคโดย แบ็คเรน แล้ว un lock ด้วย back-snow ผ่าน cydia