(นอกเรื่อง)ขอถามเกี่ยวกับ AVID หน่อยครับ

ora_oat's picture
5
มีใครใช้โปรแกรม AVID บ้างครับ คือผมอยากทราบว่าเวลาเรา cap FOOT ผ่านโปรแกรมตัวนี้ แล้วมันสามารถเอา FOOt ไปใช้กับโปรแกรมตัดต่อตัวอื่นได้ไหมครับ เหมือกับของ premiere มันจะแยกเป็น foot ให้เลยตามที่เรา
กำหนด แต่ของ AVID ผมหาไอ้ตัวที่เป็น FOOT อย่างเดียวไม่เจออะครับ เพิ่งหัดใช้ได้ไม่นาน ใครพอจะทราบบอกด้วย
นะครับ แห่ะ ๆ 1

[ย้ายมาห้องถาม-ตอบให้นะครับ - kok]

ikok's picture
10285
ลองถามที่ฟรีแมคดูนะครับ

คำถามนี้เป็นคำถามเฉพาะทางครับ เกินขอบเขตทั่วไปของเว็บนี้ครับ =)

ถามที่ฟรีแมคน่าจะได้คำตอบที่ตรงและเร็วกว่านะครับ ยิ้ม