[นอกเรื่อง] " วิธีตักสลัด...ที่ร้าน Pizza อย่างถูกวิธีครับ"

perfectgame's picture
317
ได้รับ Fw : E-mail มา หลายๆคนคงอาจเคยได้รับ เลยเอามาบอกต่อครับ

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

ป.ล. งานนี้บอกได้คำเดียวเลยว่า "คุ้ม" !!!!!!!!!!

รูปขึ้นแล้วนะครับ - -''

ikok's picture
10285
-.-

วิธีสุดยอดมาก

ตักมาเยอะ ๆ แล้วอย่าลืมทานให้หมดกันนะครับ =)

nickoe's picture
4320
ปัจจุบัน

อาจจะทำไม่ได้แล้วนะ เนื่องมากจากเค้าเริ่มรู้ทันแล้วหั่นทุกอย่างเล็กลง

perfectgame's picture
317
แสดงว่า

ตอนแรก เค้า ทำชิ้นใหญ่ เพื่อให้ สลัดเต็มจานในได้จำนวนไม่กี่ชิ้น ใช่ป่ะครับ

ความคิิดของ มนุษย์นี่ ฉลาด ห้ามกันไม่ได้เลยจริงๆครับ

nickoe's picture
4320
ไม่ใช่ครับ

ไอ้ชิ้นใหญ่ๆที่ทำเป็นฐานได้อ่ะ มันหั่นเล็กลงแล้วอ่ะครับ เพื่อนๆบอกมา
ทำยากกว่าเดิม

Nannie's picture
600
โหววววว....

สุดยอดมากกกกก....

แต่เราเป็นคนไม่ทำแบบนี้น่ะ

เคยไปกดน้ำทีเซเว่น กดแก้วใหญ่แต่กดไม่เต็มแก้ว

พนักงานถามว่าไม่กดให้เต็มๆหน่อยเหรอค่ะ

ก็บอกเขาแค่นั้นล่ะค่ะ จะกินแค่นั้น กัวมันหก =]

Mixmerize's picture
1480
สูตรมิกนี่

กดเสร็จต้องดูดให้ชื่นใจซัก 10 เฮือก แล้วค่อยเดินเนียนไปกดอีกรอบ หัวเราะร่วน