มีใครติดเกมส์ tap tap ในทัชมั่งป่าวคะ

little_fuku's picture
703
มีเพลงไหนเด็ดๆมาแชร์กันได้นะค๊าา
ส่วนเค้าชอบเพลงเลดี้กาก้า กะ all american reject
ตอนแรกเล่นระดับ kids เล่นจนได้ 100% อ่ะ
ตอนนี้เลยย้ายมา มีเดี่ยม ฮ่ะฮ่าๆๆๆ
หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

Mixmerize's picture
1480
โอ้วอิจฉา!

เห็นว่าเกมนี้คนเค้าก็ฮิตกันมาก มันเป็น Free App หรือเสียตังอะ
อยากเล่นมั่งจัง งึมงำๆ

little_fuku's picture
703
ฟรีจ้า

แต่ว่าถ้าจะเล่นแบบทั้งอัลบั้ม เช่น coldplay tap tap อ่ะเสียตังค์
เล่นฟรีก็ได้นะ มีเพลงให้ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนมาโหลดเพียบ

ikok's picture
10285
ที่หายไปนี่...

นึกว่าเรียนหนัก -.-a