ถอยป้ายแดงมาแว้วววววครับ

pooh_vader's picture
78
หวัดดีครับ พี่ก๊อก และเพื่อน ๆ ชาวเว็บแม็คมือใหม่
ในที่สุดผมก็ถอย แม็คบุ๊คโปรด 13นิ้วมาจนได้ หลังจากที่หลงเสน่ห์มาเป็นเดือน
ตอนนี้กำลังสนุกกับการหัดใช้โปรแกรมต่าง ๆ อยู่ คาดว่าถ้าจะถามพี่ก๊อกคงจะต้องใช้เวลาตอบเป็นปี
ส่วนเพื่อน ๆ คนไหนที่ยังลังเลไม่กล้าใช้แม็คอยู่ ขอบอกว่าไม่ต้องลังเลครับ แล้วจะติดใจเหมือนผม

ikok's picture
10285
ยินดีกับเครื่องใหม่ด้วยนะครับ =)

แหม่... อิจฉาคนได้เครื่องใหม่จริง ๆ ~

แบร่..

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับ

ชมรมกินแกลบยินดีต้อนรับครับ

มาร่วมกันกินแกลบกันครับ หัวเราะร่วน

78
*-*

แบร่.. แหะๆๆๆ อย่างน้อยก็ต้องกินแกลบไปอีก 6 เดือน แต่ดูแล้วยังไงก็คุ้มครับ เงินเงินเงิน

little_fuku's picture
703
อย่าลืมซื้อ

apple care ด้วยนะเค๊อะ มีความสุข มีความสุข

703
เย่ๆๆๆๆ

ยินดีด้วยค่ะ
ถามนิดนึง 13 นิ้ว หนักไหมอ่ะ
หรือว่า... หรือว่า...

ikok's picture
10285
ซื้อเลยค่ะ

ซื้อเลย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

จะได้เบา ๆ ถือไปเรียนนะ ยิ้มปากกว้าง

703
อย่านะ

เด๋วพ่อเป็นลม หมดกัน 2 หมดกัน 2

78
*-*

ไม่หนักเท่าไรครับ ประมาณ 2 กก. อาจจะหนักกว่าเน็ตบุ้ค แต่รับรองเบากว่าโน้ตบุ๊คทั่วไปแน่นอนครับ ผมเคยใข้ของโตชิบา โอโห แบกกันหลังแอ่นครับ น้ำหนัก 2.3 กก. ยังไม่รวมแบตฯ แถมยังมีอแดปเตอร์อีกต่างหาก สำหรับผู้หญิงผมว่าไม่หนักเกินไปนะครับ ซื้อมาแล้วก็หุ้ม case สีหวานแหววก็สวยแล้ว แถมยังป้องกันเครื่องอีกด้วย ยิ้ม

liverrish's picture
79
น่าจะโพสรูปให้หลายคนน้ำลายไหลบ้างนะ

อยากได้มั่ง อ๊ะ ยิ้ม