ประกาศ : ช่วงนี้ภาพบางภาพหายครับ

ikok's picture
10285
ช่วงนี้เว็บมีอาการแปลก ๆ ครับ คือภาพบางภาพจะหายไปหลังจากที่เวลาผ่านไปแล้ววันหรือสองวัน ผมกำลังหาสาเหตุอยู่ครับ ตอนนี้ก็ไล่ปิดตัว module เป็นตัว ๆ ไปก่อน อาจจะทำให้ใช้งานเว็บไม่สะดวกนะครับ

ขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ แล้วผมจะพยายามหาทางออกครับ แห่ะ ๆ 1

ก๊อก

kaka's picture
11
รับทราพครับ

รับทราพครับ

pippo's picture
2469

ของ mmm เวลาที่ zoom in (เลือก Zoom Text Only) หน้าตาจะเปลี่ยนไปอ่ะครับ

10285
ขอบคุณที่แจ้งครับคุณ pippo

ผมแก้ให้แล้วนะครับ มีความสุข /

10285
ไม่มีอะไรนะครับ

ตัวโพสนี้ผมอัพเดทนิดหน่อย เลยเด้งขึ้นมาอยู่อันดับแรกของหน้าหลักไป

แห่ะ ๆ แห่ะ ๆ 1