เว็บแมคมือใหม่.คอม เป็นเว็บเดียวในประเทศไทยที่...

ikok's picture
10285
ไม่ได้ตามงาน iPod event เมื่อคืน แล้วก็ไม่ได้ลงข่าวตอนช่วงเช้า ...

หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

DoNut's picture
21
อุอุ

เมื่อเช้าเข้าเวป แม็คมือใหม่ก่อน แล้วเข้าไปแว๊บๆ ที่ app store มี new ขึ้นนึกในใจ ทำอะไรอะ ฮาๆ หัวเราะร่วน

10285
ตื่นเต้นดีออกครับ

เข้าไปแล้วจะได้ตกใจ

ทำอะไรไม่ถูก แบร่..

pippo's picture
2469
ไม่เป็นไรครับ

ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่า แมคมือใหม่.คอม

ไม่ใช่ ไอพอดมือใหม่.คอม ซะหน่อย

อีกอย่างจะสด จะแห้ง ก็บริโภคได้เหมือนกันครับ...

10285
^^ /

ครับคุณ pippo

เมื่อเช้าผมคุยกับนิกเขาก็ทักมา เราก็ว่า.. เอ่อ จริงด้วย สงสัยจะเป็นเว็บแมคเมืองไทยที่ไม่ได้ตามข่าวเรื่องนี้ (เขาตามกันทั่วโลกเลย)

5555 เลยเอามาแซวตัวเองในกระทู้นี้เสียเลย

mike's picture
104
(No subject)

แห่ะ ๆ 1 แห่ะ ๆ 3 หมดกัน 2

รักนะ

nickoe's picture
4320
ก็ admin

บ่นง่วงนอนอยู่เมื่อคืน เลยส่งไปนอนซะ ฮา......
จะว่าไปผมไม่เคยตาม event ต่างๆเลยนะ
ไม่ง่วง ก็ต้องทำอะไรอยู่ทุกที

Mixmerize's picture
1480
เมื่อเช้า

ตื่นตอน 05:45 พยายามหาข่าว(ภาษาไทย) ชุดนึงปรากฏไม่มีที่ไหนเขียนบทความแบบเป็นทางการเลย
มี Siampod เป็นรายงานสดแต่กดคลิกตามอ่านลำบาก ต้องเข้าไปงมในเว๊บ Apple เองว่าตัวใหม่ๆทำอะไรได้บ้าง
ที่จริงแล้ว พยายามเพ่งด้านหลังของ iPod Touch อยู่ตั้งนานว่ากล้องมันอยู่ไหน(ฟระ) หลอน

ปล. กล้องอยู่ไหน งึมงำๆ หลอน

pippo's picture
2469
กล้องไปแปะอยู่ที่

iPod Nano ไงครับ (video camera)

ตามรูปที่คุณก๊อกแปะไว้หน้าแรก ยิ้มปากกว้าง

10285
กล้องแป่ะอยู่ใน..

iPhone 3GS ด้วยไงครับ หัวเราะร่วน

Mixmerize's picture
1480
ขอบคุณมากครับ

พี่ก๊อก แอบเคือง

perfectgame's picture
317
ให้อภัย

เพราะใจรัก...

artslan's picture
130
เห็นพี่ kok เอาเน้นๆที่ Mac

เห็นพี่ kok เอาเน้นๆที่ Mac World กับ WWDC พอ Event แบบนี้ไม่มีซะงั้น มันก็แปลกดีนะพี่ 555 ยิ้มปากกว้าง

i-Zine's picture
80
ผมก็ไม่เก๊ตมุข คุณก๊อก ในTwitter เมื่อคืน

ลืมสนิทเลยครับพี่น้อง จนพี่ที่ออฟฟิศเดินมาคุยด้วยเมื่อตอนกลางวันเพิ่งนึกออก แห่ะ ๆ 3 ...แต่ไอพอดนาโน แหล่มมากเลยมีวิทยุ ถ่ายวีดีโอได้ด้วย เมื่อก่อนผมซื้อ ไอพอด G4 ตัวแรก ขาวดำ แพงกว่าตัวนี้ตั้ง ครึ่งๆ ...คุณภาพต่างกันยิ่งนัก ปัจจุบัน กลายเป็นฟอสซิลไปละ โกรธ