Format แล้วลงโปรแกรมใหม่ แล้วมีปํญหาครับ

wip_creams@hotmail.com's picture
4
ตระกูล CS4 นะครับ แล้วขึ้นหน้าตาแบบในรูปครับ ผมต้องแก้ปัญหายังไงครับ

ลง java แล้วด้วยครับ อัพเดทซอฟแวร์เรียนร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ

perfectgame's picture
317
ซอฟแวร์

ลิขสิทธ์อะเปล่าครับ!

wip_creams@hotmail.com's picture
4
Macbook pro 15 นิ้ว

Macbook pro 15 นิ้ว ตัวก่อนตัวปัจจุบันน่ะครับ OS ใช้แผ่นที่มากับเครื่องตอนซื้อครับ แต่แผ่น CS4 ไม่ใช่ของแท้

แต่ตอนที่ซ์้อมารอบแรกลงได้นะครับ พอformat ตอนนี้ลงไมไ่ด้ซะแล้ว

os 10.5.8 ครับ ตอนแรกก็ลงได้ os ตัวเดียวกันครับ แต่ไม่แน่ใจว่าอัพหลังลงหรือก่อนลงโปรแกรม

nickoe's picture
4320
จริงๆ

ของดตอบเกี่ยวกับแผ่นผีผ่านบอร์ดนะครับ
เดี๋ยวบอร์ดโดนอุ้มครับ

4
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ถ้าเป็นที่แผ่นผมจะได้ หาทางแก้ครับ

nickoe's picture
4320
ลุ้นให้แก้ได้

จะได้ทำงาน มีเงิน ไปซื้อของลิขสิทธิ์
ถ้ารีบมากผมแนะนำให้หา
freeware ตัวอื่นมาแทนก่อนครับ

perfectgame's picture
317
อุ๊บส์!

มิสามารถตอบได้
แต่แง้มนิด ว่าปัญหาหลักเกิดจากตัวซอฟแวร์ผีนั่นล่ะครับ

artslan's picture
130
เพราะ Erase เป็น

เพราะ Erase เป็น case-sensitive น่ะครับ ทีหลัง Erase เลือก ตัวบนสุดนะครับ

กรณีนี้ไม่ได้เกี่ยวว่าแท้ไม่แท้หรอกครับ ตัว OS ก็บอกว่าเขียน app files ลงบน case-sensitive ไม่ได้

4
ขอบคุณครับ ได้แล้วครับ

ขอบคุณครับ ได้แล้วครับ ลองลงเอง เป็นแบบที่ท่า artslan ว่าไว้เลยครับ

แต่ลองเองก่อนที่ท่าน artslan จะมาบอกครับ

ขอบคุณมากครับ