รุ่มใหม่ๆ

zpamzii's picture
31
พี่ๆคิดว่า ช่วงปีใหม่ จะมีรุ่นใหม่ๆมา

หรือว่าราคาจะลดไหมคะ

เพราะถ้าซื้อคงช่วงนั้น

เก็บเงินก่อน 555

ikok's picture
10285
จะซื้อของถูกได้

มีสองช่วงครับ

1. ช่วงเทศกาลฝรั่ง
  2. ช่วงที่มีเครื่องใหม่ออกมาลงตลาด และจะโละขายเครื่องรุ่นเก่าครับ

good things comes to those who wait ครับ
=)

HATE's picture
118
ผมถือคตินึงครับ

ซื้อก่อน เล่นก่อน ใช้ก่อน รู้ระบบของมันก่อน แต่ก็ต้องอยู่ที่เรื่องของเงินด้วยครับ

minemind's picture
3876
คิดดีดีนะคะ

ถ้ายังไม่จ่ายตัง เราก็ยังถือเงินอยู่ในมือครับ

แต่ถ้าจ่ายตังแล้ว ก็แปลว่าไม่มีเงินที่ถือแล้ว

จะซื้อของคิดดีๆ คิดนานๆ ก่อนซื้อครับ เห็นหลายคนซื้อมาแล้ว ไม่คุ้นมือไม่เคยชิน แล้วเอาไปขายต่อ ทั้งๆที่ซื้อมาได้ไม่กี่สัปดาห์

ikok's picture
10285
เอามาให้ผมช่วยถือก่อนก็ได้ครับ

เงินนะ

แบร่..