ตัดสินใจไม่ได้ค่ะ

zpamzii's picture
31
ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ วิศวสารสนเทศ ค่ะ

ลังเลว่าจะซื้อดีไหม อีกใจก็รู้สึกเปลือง แต่อีกใจก็รู้สึกอยากได้

ที่ตัดสินใจไม่ได้ ก็ไม่รู้ว่าเหมาะกับสาขาที่เรียนไหม

กลัวซื้อมาแล้ว มีโปรแกรมบางอย่างที่ต้องใช้ เช่น ในการเขียนโปรแกรม ดาตาเบสบ้าง

ไม่สามารถลงได้ (รึเปล่าคะ)

ยังไงก็ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะคะ

zpamzii's picture
31
อ่อ ขอบคุณค่ะ

อ่อ

ขอบคุณค่ะ

minemind's picture
3876
หวี๊ดดด

ถ้าจะให้ดี น่าจะมีภาพ avatar ปลากรอบ นะ เจ้า

(หนุ่มๆจะตามมากด rep กันให้รึ่ม)

nickoe's picture
4320
แน่ะ

สาวๆมาเอาใหญ่เลยนะคุณต่าย หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
นี่ขนาดโพสแรก

แบบไม่มีภาพ avatar นะ

ไปแล้ว 50 comment กับอีก 200 views

แบร่..

perfectgame's picture
317
ของพี่ kok

ของพี่ kok 100 Views นอกนั้น ของ น้องๆ

pippo's picture
2469
กระทู้ไหนที่

เป็นของสาวๆ นับจำนวนครั้งที่โพสต์ ก็ใช้เป็นหลักฐานในการดำเนินคดีได้แล้ว

จริงไม๊ครับคุณแนนนี่ ? อ่ะ แน่นอน

ikok's picture
10285
......

แห่ะ ๆ 3

pooh_vader's picture
78
*-*

ไม่ทราบว่า จขกท. ซื้อmacหรือยังครับ ส่วนผมจะไปถอยวันศุกร์หน้านี้แล้ว ใช้ระบบผ่อนครับ ถ้ารูดบัตรหลังวันที่ 10 กย. กว่าจะเก็บงวดแรกก็เข้าไปสิ้นเดือนต.ค.ครับ (อิๆๆๆ เป็นการใช้บัตรเครดิตอย่างชาญฉลาด) ขอแนะนำจขกท.ว่าอย่าเข้าไปที่ iStudio บ่อยนะครับ เพราะจะหลงเสน่ห์ mac เหมือนกับผม ที่ตอนนี้ยังไงก็ไม่ยอมกลับไปใข้ notebook pc แล้วครับ
ยอมจ่ายแพงอีกนิด แต่สิ่งที่ได้กลับมามันคุ้มค่ากว่ากันเยอะ เอาแค่ iphoto ที่จำหน้าคนได้ก็สุดคุ้มแล้ว ผมเห็นแล้วก็ยอมเลยเพราะต้องเก็บรูปนักกีฬาเอาไว้ใช้ด้วย
ซื้อไปเลยครับไม่ต้องคิดนาน อิๆๆๆ (ยุอีกแรง) ยิ้มปากกว้าง

Mixmerize's picture
1480
โอ้ว

pooh_vader wrote:
เห็นแล้วก็ยอมเลยเพราะต้องเก็บรูปนักกีฬาเอาไว้ใช้ด้วย

ได้ใช้ประโยชน์โดยตรงอย่างแรงเลย เห็นแล้วอิจฉาจังครับ เขิน

artslan's picture
130
ไม่รู้น้องได้ซื้อมารึยัง ยังไ

ไม่รู้น้องได้ซื้อมารึยัง
ยังไงก็ยินดีต้องรับสู่ Mac ครับ