เห็นโฆษณาแล้วอยากเปลี่ยนใจจากMac ไป Eee ขาว บาง ดีจริงๆ

boatheng's picture
61
ไม่เคยอยากใช้คอมยี่ห้อไหนมากขนาดนี้มาก่อนเลยครับ

http://www.moko.cc/post/50937.html

เครดิตคุณ Slackman เวป Freemac.netครับ

Mixmerize's picture
1480
+ล้าน

เห็นจากในฟรีแมคเหมือนกันครับ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

nickoe's picture
4320
แบบว่า

เปิดดูตอนอยู่ที่ทำงาน ไม่ได้เอะใจ เอิ๊ก หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
แทบปิดจอไม่ทัน

5555 ที่ออฟฟิศเห็นหมดเลย แบร่..

v21e's picture
64
แหมถ้าคุณboatheng ใช้จริง

แหมถ้าคุณboatheng ใช้จริง สงสัยจากที่เคยทำรายการเกี่ยวกับแมคอาทิตย์ละครั้ง เปลี่ยนเป็นทำรายการรุ่นนี้ทุกวันแน่เลย อิอิ

boatheng's picture
61
ไม่ทำครับ เก็บไว้ดูคนเดียว

ไม่ทำครับ เก็บไว้ดูคนเดียว มีความสุข

10285
คุณโบ๊ตเปลี่ยนเป็่น..

รีวิวอาทิตย์ละคน เอ๊ย อาทิตย์ละเครื่องก็ได้นะครับ ยิ้มปากกว้าง

minemind's picture
3876
erk erk

แหม่ ผมอยากกินซาลาเปา มากกว่านะเนี่ย หมดกัน 2

pippo's picture
2469
เหอะๆ

มีคนบอกว่า ไม่ใช่หญิงแท้อ่ะครับ ประมาณน้องปอย

ส่วนภาพนั้นดูๆ แล้วรีทัชค่อนข้างเยอะนะครับ ดูแล้วผิวเนื้อนี้เหมือนตุ๊กตายาง

รวมๆ ก็ ok ยังน่าดูอยู่ดีอ่ะครับ

Mixmerize's picture
1480
@pippo

pippo wrote:
รวมๆ ก็ ok ยังน่าดูอยู่ดีอ่ะครับ

โออะไรโอด้วยก๊าบ แบบนี้ยอมทุกอย่าง หัวเราะร่วน

10285
ไม่แท้..

แต่ถ้าแบบในหน้าเว็บนี้..

ผมยอมครับ เขิน

Dj_Ekk's picture
96
ถ้าซื้อเครื่องนึ้แล้วเค้าแถมน

ถ้าซื้อเครื่องนึ้แล้วเค้าแถมนะ จะไปยืนจองล่วงหน้า 1 อาทิตย์

liverrish's picture
79
ซื้อด้วยคนครับ

เจอแบบนี้แล้ว mac ไม่้ต้องซื้อเลย เก็บไว้ซื้อรุ่นนี้ดีกว่า ซี๊ด....

artslan's picture
130
รุ่นนี้คงไม่มีอาการเหลืองหลัง

รุ่นนี้คงไม่มีอาการเหลืองหลังจากใช้งานผ่านไป 8 weeks หรอกนะ ยิ้มปากกว้าง