[VIDEO] ไขข้อช้องใจเกี่ยวกับเวอร์ชั่น ของ Snow Leopard

boatheng's picture
61
ประกาศ ในวีดีโอมีส่วนของการ Lock Serial กับตัวเรื่อง

ซึ่งข้อมูลนี้น่าจะผิดพลาด สำหรับข้อมูลจริง รบกวนติดตาม APPLE BEATS ในอาทิตย์หน้านะครับ

ขอบคุณมากครับ

ยังมีหลายคนยังสับสนอยู่ว่า ตกลง Snow Leopard มันมีกี่เวอร์ชั่น

แล้วทำไมมันมีหลายราคาจังเลย ผมก็เลยทำวีดีโอมาเคลียให้กระจ่างมากขึ้นครับ

ikok's picture
10285
ขยันจริง ๆ ครับ

ช่วงนี้คุณโบ๊ตขยันเป็นพิเศษ 5555

ขอบคุณสำหรับวิดีโอนะครับ =)

61
เริ่มเก่งครับ ^^

พอดีว่าเริ่มคล่องขึ้นเรื่อยๆ เลยทำให้ทำวีดีโอได้เร็วขึ้นครับ

บวกกับ ผมซื้อแรมใหม่เพิ่มสปีดสูงขึ้นเยอะ แล้วก็ OverClock CPU

ที่มีอยู่ เร็วขึ้นอีก 30% ทำให้ตอนนี้มีความสุขกับการตัดต่อครับ

ikok's picture
10285
คุณโบ๊ตใช้โปรแกรมอะไรบ้างครับ?

ในงานชิ้นนึง ๆ คุณโบ๊ตใช้โปรแกรมอะไรทำบ้างครับ?

61
Adobe Photoshop + Adobe After

Adobe Photoshop + Adobe After Effect ครับ

cityradio's picture
19
เจอกันอีกแล้วน้องโบ๊ต

เก่งและฝีมือด้วย กลับมาพัทยาเข้าทำงานที่ studio sophoncable tv ได้เลยครับ

61
สวัสดีครับอาอรรถ

สวัสดีครับอาอรรถ แล้วเจอกันตอนกลับเมืองไทยครับ มีความสุข

liverrish's picture
79
ชื่นชมครับ

ต้องยอมรับว่าคุณโบ๊ตขยันและใจรัก mac จริง ๆ
ขอบคุณที่สร้างสรรค์สิ่งดี ๆ ให้พวกเราครับ จะคอยติดตามผลงานต่อไปครับ

v21e's picture
64
รอให้มีมาพร้อมเครื่องต่อไป

รอให้มีมาพร้อมเครื่องต่อไป T^T