กระทู้แชท : คุยกันวันศุกร์ 28 สค. 52 :D

ikok's picture
10285
สวัสดีวันศุกร์ครับ ยิ้ม

วันนี้วันดี 10.6 Snow Leopard เริ่มออกมาแล้ว ~

ว่าแต่เย็นนี้มีใครไปซิ่งที่ไหนหลังเลิกงานบ้างครับ?

10285
อ้าวแล้วเขาไม่มีของ 3G เหรอครับ?

แล้วเครื่องของพลอยเป็น 3G?

pippo's picture
2469
18.50 น. คุณมิกยัง on อยู่

ตกลงแม่ไม่อนุญาต ไปซิ่งเหรอคร๊าบ

10285

55555

คุณ pippo อย่าเพิ่งทักเขาสิครับ... เดี๋ยวเขาตกใจ ยิ้มปากกว้าง

2469
นั่นไง

ตกใจ ไปเลย... หัวเราะร่วน

10285
แสดงว่า

คุณแม่อนุญาตแล้ว ~

หัวเราะร่วน

Mixmerize's picture
1480
Tomorrow

พรุ่งนี้ครับ วันนี้ยังไม่ได้ฤกษ์ เพราะพรุ่งนี้ยังต้องทำงานอยู่ แห่ะ ๆ 1
แต่แม่ทูลหัว(ถั่ว) อนุญาตแล้วและบอกทิ้งท้ายว่าเดี๋ยวจะหนีไปมั่ง หลอน

zesakui's picture
73
รุ้ได้ไง อ่ะ hehehe เปล่าค่ะ

รุ้ได้ไง อ่ะ hehehe เปล่าค่ะ อยู่ SF ก็ไปไหนต่อไหนได้น่ะ แต่ทำไม เมืองไทยไม่ให้ไม่รู้ .......... พี่ Pippoนี้ตรงจัง

10285
เมืองไทยอันตรายกว่าไงคะ

มีข่าวไม่ดีเต็มไปหมด

พ่อแม่ใครก็ห่วงล่ะ

ลองหางานอดิเรกทำดูสิคะ ใช้เวลาว่างระหว่างนี้ให้เป็นประโยชน์นะ จะได้ไม่เบื่อ

2469
เพราะ...

กฏหมายของไทยไม่ค่อยเด็ดขาดครับ

คนทำไม่ดีต่อผู้หญิง ติดคุกแป๊บเดียวออกมาก็ทำอีก

อันที่จริงผิดซ้ำ 2 นี่คือ ชั่วร้ายไม่มีสำนึกแล้วนี่ น่าจะตลอดชีวิตไปเลย หรือเครื่องประหารหัวสุนัขไปเลย

10285
ผมว่า

เมืองไทยน่าจะมีกฎหมาย "จับตัดให้เป็ดกิน" อะไรทำนองนี้นะครับ

ผมว่าอัตราการก่ออาชญากรรม หรือวีรกรรมอะไรทำนองนี้น่าจะลดลง -.- /

73
hehe จากเรื่องอะไรน่าา

hehe จากเรื่องอะไรน่าา พลอยจำได้ อากงชอบดู อยู่ ที่มี อาเฮียตัวดำๆ อ่ะ

10285
LOTR?

Lord Of The Ring? แบร่..

2469
555

หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

73
แย่ล่ะ

LOTR มีที่ ประหารหัวสุนัขด้วยเหรอ พี่ kok .... หนังจีน อ่ะ

10285
มาอธิบายช้าไปแล้นนน

5555

2469
แบบนี้

เรียกว่า "อำกระจาย" 555

teenbag's picture
100
uptodate

พอดีส่งfaxไปไม่ได้รับการติดต่อทางmail..เลยสมัครผ่านทางเวบต่ออีก..ถามว่าเขาจะคิดเงินซ้ำกันหรือเปล่า(ได้รับการติดต่อทางเมลแล้วหลังจากสมัตรทางเวบแล้ว)

10285
คิดว่าไม่นะครับ

ลองติดต่อตรงกับสาขาที่ซื้อเครื่องมาดูครับ ให้เขาช่วยตามให้

ตรงนี้เขาน่าจะช่วยเราได้นะครับ

ป.ล. ยินดีต้อนรับนะครับ =)