โยนหินถามทาง - ใครพอจะรู้จักร้านที่ขายอุปกรณ์(ลดราคา/ราคาพิเศษ)บ้างครับ ?

minemind's picture
3876
อยากจะซื้อพวกอุปกรณ์บางอย่าง เช่น พวก mini to dvi หรือ สายต่อ usb อะไรอย่างนี้อะครับ

ปล. อยากได้ของดี แต่ตังมีน้อย หรือว่า...

ikok's picture
10285
เรื่องนี้..

ผมขอผ่านครับ แบร่..

แต่ร้านขายอุปกรณ์ไฟฟ้าตามห้าง IT ทั่วไปน่าจะมีนะ

Nannie's picture
600
ร้านที่ฟอจูนค่ะ

อยู่ชั้น 3 โซนแถวๆร้านทรูอ่ะค่ะ

จำชื่อร้านไม่ได้ แต่เห็นชอบเอา case ไอพอดที่ตกรุ่นแล้วมาลดราคาในกระบะหน้าร้าน

ล่าสุดได้ฟิล์มติดจอไอโฟนของ capdase ในราคา 250 บาท

ใน istudio ขายอยู่ 490 บาท ^^"

3876
ขอบคุงค่า

ขอบคุงค่าพี่ nannie จาแวะปายดูนะคะ

Nannie's picture
600
สับสนค่า...

น้อง minemind นี่ ผู้หญิงหรือผู้ชายอ่ะค่ะ

เริ่มสับสน แห่ะ ๆ 1

หรือว่าจะเหมือนพี่ก๊อก... หรือว่า...

10285
นี่... นี่...

อะไรนิ แอบเคือง

3876
แหะๆ

ผู้ชายครับ

แหะๆ พอดีติดนิสัยเวลาคุยกะพี่สาว จะพูดค่ะ ตลอด

10285
เป็นเหมือนกันนะ

เราก็ติดใช้คำว่าค่ะ คะ อะไรพวกนี้เวลาคุยกับสาว ๆ เหมือนกัน ยิ้ม

3876
ช่ายๆ

จะติดพูดกับ น้องสาว กะ พี่สาวซะส่วนใหญ่อะพี่ แต่ถ้าเป็นเพื่อนๆก็ปกตินะ แต่เป็น ก๊ง เป็น กิ๊ก นี่ก็อีกเรื่องนึง 55+