เอาล่ะสิ เวปApple ปิดอัพเดต หรือว่าจะเป็น Snow Leopard ^^

boatheng's picture
61
เวปแอปเปิ้ลในส่วนของ Store ปิด Update ทั่วโลกเลยครับ

หรือว่านี่จะเป็นการมาของ Snow Leopard แต่วันนี้พึ่ง 24

จากข่าวที่ได้มา เร็วที่สุดก็น่าจะเป็น 28

แล้วนี่มันเกิดอะไรขึ้น มาช่วยกันลุ้นดีกว่าครับ

ikok's picture
10285
yay ~

แอบลุ้นด้วยครับ

(ตื่นเต้น 555)

ขอบคุณสำหรับ update นะครับคุณโบ๊ต ^o^ /

10285
จากที่เคย update มาช่วงนี้..

ถ้าไม่ 10.6 น่าจะเป็น Mac Pro ครับ 5555 เคยเห็นเขา update ก่อนงาน iPod ปีนึงจำไม่ได้ว่าปีไหนครับ .. คุ้น ๆ ว่าจะปีที่แล้วที่มาแอบอัพเดท Mac Pro ก่อนวันงาน 1 วัน =)

61
Mac Pro

Mac Pro พึ่งอับไปตอนต้นปีไม่ใช่เหรอครับ

10285
ผมจำไม่ได้ครับ

ไม่ค่อยได้ตามเรื่อง hardware เลย แบร่..

61
มีบางคนเค้าลุ้นให้เป็น Cinema

มีบางคนเค้าลุ้นให้เป็น Cinema Display 30 นิ้วกันครับ

10285
กด refresh ไม่หยุดเลย

อาย

10285
มาแล้วจริง ๆ ด้วย ^o^ /

10.6

v21e's picture
64
Finally!! มาวันเดียวกับไอโฟนเ

Finally!!

มาวันเดียวกับไอโฟนเลย สรุปวันนั้นทั้งวันผมไม่ต้องทำงานแล้ว
นั่งเรียนรู้ทั้งแมคและไอโฟน เพราะเป็นมือใหม่ทั้งคู่

10285
ใจเย็น ๆ ครับ

ค่อย ๆ ลูบค่อย ๆ คลำไปครับ

เดี๋ยวงานเรียนจะเสีย

5555