กระทู้แชท : คุยกันวันศุกร์ 14 สค. 52~

ikok's picture
10285
เกือบลืมไปว่าวันนี้วันศุกร์แล้ว มีความสุข /

ใครว่างก็มาคุยกันครับ ยิ้มปากกว้าง

ball_23us's picture
26
ว่างครับ อิอิ

ว่างครับ อิอิ

10285
น่าอิจฉาคนว่างจริง ๆ

คุณ ball_23us เย็นนี้มีไปสังสรรค์ที่ไหนไหมครับ ยิ้ม

Mixmerize's picture
1480
ลืมอีกแล้ว

ว่าวันนี้มีกระทู้แชท
เฮ้อ วันนี้เจอศึกหนักตั้งแต่เช้า เซ็ง+เบื่อมากๆเลยครับ หลอน

10285
เอาน่าครับ...

มีงานให้ทำวุ่น ๆ ชีวิตดูมีอะไรดีนะ
แต่ก่อนเคยบ่นว่าว่างเกิน อยากทำงานมิใช่รึ? แบร่..

ball_23us's picture
26
ว่างครับ

ไม่มีครับเย็นนี้ สงสัยจะว่างจริงๆ ตอนเย็นยังไม่มีนัดเลย

10285
- -

ฮ่า ๆ ๆ เหมือนกันเลยครับ

วันนี้ผมก็ไม่มีนัดเหมือนกัน ว่าจะเช่าหนังกลับไปนั่งดูที่บ้าน ยิ้ม

1480
พูดถึงเรื่องหนัง

เมื่อคืนได้ดูเรื่อง Milk สนุกมากเลยครับพี่ก๊อก
กำลังพยายามไล่ดูหนังออสการ์ของปีที่ผ่านมาอยู่ ภาวนาอย่าเจอหนังแนวๆ(เพราะดูไม่เรื่อง เสียดายตัง - -")

MikuruG4's picture
74
งานยุ่งมากครับ

อิจฉาคนว่างจังเลยยย
ผมหายไปกี่เดือนแล้วเนี่ยคุณก๊อก ฮา...

10285
ฮ่า...

นานจนจำไม่ได้เลยครับ แบร่..

liverrish's picture
79
คุยเรื่อง mac tablet ดีใหมครับ

ตอนนี้เห็นมี clip mac tablet ออกมาบ้างแล้ว ช่วยกันวิเคราะห์หน่อยครับ
เป็นไปได้แค่ไหน

1480
เอิ๊กๆ

ติดตามเหมือนกันครับ
ส่วนตัวผมคิดว่า อาจจะเป็นของปลอมที่ทำขึ้นมาหลอก หรือไม่ก็ชุด Developer นะครับ
ซึ่งที่ผมเดาไว้ Apple Tablet ไม่น่าจะหลุดมาภายในปีนี้แน่นอน และ Apple ก็ไม่เคย(รึป่าว)หลุด Product ก่อนงานเปิดตัวนานขนาดนี้ด้วยครับ

ปล. ย้ำอีกทีว่า "ผมเดา" หัวเราะร่วน

10285
เห็นข่าวแว่บ ๆ เหมือนกันครับ

เห็นมาหลายกระแสเหลือเกิน รอดูตัวจริงอยู่ครับ ยิ้มปากกว้าง