APPLE BEATS Ep.3: รายงานข่าวสารในโลกแอปเปิ้ล โดยผมเองครับ

boatheng's picture
61
พึ่งเคยเข้ามาเวปนี้ เลยเอาวีดีโอมาฝากครับ

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

http://www.youtube.com/watch?v=uUU7iflWXlA

ikok's picture
10285
สวัสดีครับ

อย่าลืมเข้ากระทู้แนะนำตัวนะครับ ยิ้มปากกว้าง
http://macmuemai.com/forum/topic/312

10285
ผมย้ายห้องกระทู้นี้นะครับ

ไม่ใช่เป็นการถามปัญหาเลยมาไว้ในห้องนั่งเล่นครับ =)

cityradio's picture
19
น้องโบ๊ต

เจอกันอีกแล้วนะเนี่ย ติดตามผลงานตลอด

10285
คุณ cityradio ฝากตามเขามาทักทายในเวปด้วยสิครับ

ผมเห็นเขาเข้ามาอ่าน ตั้งแต่โพสทิ้ง link เอาไว้แล้วไม่ยอมตอบ เลยไม่รู้จักกันสักที

ให้เขามาแนะนำตัวทักทายกัน เหมือนเป็นสมาชิกคนนึงในเวป ที่ไม่ได้มีพฤติกรรมหว่าน link เหมือน spam ก็พอครับ =)

ผมตามเข้าไปดูใน youtube มาแล้วครับ ดูตั้งใจทำดี แต่ถ้าจะมาปล่อย link ทิ้งเอาไว้แล้วหายไปเลยแบบนี้ ... ผมก็ทำตัวไม่ถูกครับ 55555 เคยแต่เจอ spam แล้วลบไปเลย แบร่..

boatheng's picture
61
คือว่าตอนนี้ผมมาทำธุระที่ San

คือว่าตอนนี้ผมมาทำธุระที่ San Diago อ่ะครับ

เลยอาจจะยังไม่ค่อยสะดวกที่จะตอบเท่าไหร่

ยังไงถ้าเห็นว่าไม่สมควรก็ลบไปก่อนก็ได้ครับ

ผมเกรงใจเหมือนกันครับที่โพสแล้วไม่สามารถ

รับผิดชอบได้ เดี๋ยวถ้าผมกลับไปArizona

แล้วสามารถมาตอบได้สะดวกแล้วผมจะเอาวีดีโอ

อันต่อไปมาฝากละกันครับ ขอบคุณครับ

10285
ไม่ต้องคิดมากครับ ^^

ผมไม่ลบหรอกครับ สบายใจได้ ออกจะสนับสนุนด้วยซ้ำครับ (เอาอีก ๆ ) ยิ้ม

ผมอยากสนับสนุนเวปของคนไทย ผมไม่เคยลบ url ที่มาฝากเวปส่วนตัวของสมาชิกท่านอื่นในแมคมือใหม่ครับ โพสไหนมีประโยชน์ แล้วเกี่ยวพันกันกับเนื้อหาของเวป (เกี่ยวกับแมค) ผมยินดีเอาขึ้นเป็นข่าวหน้าแรกให้ด้วยในบางครั้งครับ ยิ้ม

ผมเชื่อว่าสังคมเว็บที่ดี ต้องเป็นแบบถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน ไม่ใช่เอ่ะอะก็จะลบ url ของเวปอื่น ๆ ครับ

ขอแค่รู้จักกันมาก่อนรู้ว่ามีตัวตนจริง ๆ ไม่ใช่บอทหรือว่า spam ตัวจริงที่มาโพสหายไปเป็นใช้ได้ครับ มีความสุข / เพราะว่าผมก็กลัวความปลอดภัยของสมาชิกท่านอื่นในเวปเหมือนกันครับ บอทเดี๋ยวนี้ฉลาด มีอะไรแปลก ๆ มาเรื่อย ๆ

ถ้าทำให้เข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยนะครับ

Mixmerize's picture
1480
ได้ที

ทำหล่ออีกแล้วพี่ก๊อก หัวเราะร่วน

10285
ไม่นะ อันจริง ๆ

เข้าไปดูรายการที่คุณโบ๊ตทำแล้ว ดูตั้งใจทำนะ อยากสนับสนุนนะ คนไทยด้วยกันรักแมคเหมือนกัน ยิ้ม

ที่เขียนไปตอนแรกเพราะไม่แน่ใจว่าเจ้าตัวมาโพสจริงหรือเปล่าน่ะ

pippo's picture
2469
พออ่าน reply #4

ของคุณก๊อกแล้ว คิดถึงประกาศที่ว่า "คุณ.....กลับบ้านด่วน พ่อ-แม่ให้อภัยทุกอย่าง" ประมาณนั้นเลย

10285
- -a

ก็เห็นเขาเหมือนจะรู้จักกันครับ... แห่ะ ๆ 1